Bí quyết SEO vedeo 3 ngày lên top kiếm 300.000 view và 500 sub

Status
Not open for further replies.
người thứ nhất :D

Người thứ hai :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Mình tên là : DO THANH TRUNG
Tham gia MMO hơn 10 năm
Và làm youtube được 3 năm .
Với mình việc kiếm 300.000view và 500 sub của VietNam rất dể như ăn cơm trong 3 ngày .Hôm nay mình chia sẽ ở đây mình biết chắc có nhiều bạn nói mình nói khoác . Các bạn nên biết rằng VN mình rất dể kiếm view và sub đồng nghĩa với việc ít tiền .
300.000 view và 500 sub mình chỉ kiếm được 3.7 usd các bạn có tin không trong khi đó tại Mỹ như sau :
28990 view và 14 sub thì mình lại kiếm được 27,4 usd thực tế phủ phàng chưa .Nhiều bạn làm youtube chắc nản lắm nhỉ .
Mình khuyên các bạn đừng nản nhé và bí kiếp của mình là chổ này nè .
Ai quan tâm chủ đề này thì mình sẽ ưu tiên share cho 100 người đầu tiên đăng ký nhé
Nhận thứ 7 vậy

có tut thì share lun thớt ơi, đói quá.

Cho mình xin xin 1 suất với nhé thớt, cảm ơn thớt.
Mình tên là : DO THANH TRUNG
Tham gia MMO hơn 10 năm
Và làm youtube được 3 năm .
Với mình việc kiếm 300.000view và 500 sub của VietNam rất dể như ăn cơm trong 3 ngày .Hôm nay mình chia sẽ ở đây mình biết chắc có nhiều bạn nói mình nói khoác . Các bạn nên biết rằng VN mình rất dể kiếm view và sub đồng nghĩa với việc ít tiền .
300.000 view và 500 sub mình chỉ kiếm được 3.7 usd các bạn có tin không trong khi đó tại Mỹ như sau :
28990 view và 14 sub thì mình lại kiếm được 27,4 usd thực tế phủ phàng chưa .Nhiều bạn làm youtube chắc nản lắm nhỉ .
Mình khuyên các bạn đừng nản nhé và bí kiếp của mình là chổ này nè .
Ai quan tâm chủ đề này thì mình sẽ ưu tiên share cho 100 người đầu tiên đăng ký nhé

Reply 20 :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week