bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

tôi cũng nghĩ do dàn proxy của tôi có vấn đề chắc mai phải kiểm tra lại tụi nó :binhsua53:

proxy thì nếu die logout add cái khác vô thôi nó đâu có ban bố j đâu cà sao vicvaness bị ban hoài thế nhỉ . chắc sài proxywitcher mỗi ngày thôi thì ta để ý coi con nào sống dai thì lưu vô file text hôm sao add lại cần chi search proxy mỗi ngày, mà tỉ lệ proxy die buổi sáng cao hơn buổi chiều .

Là sao để biết được ID của mình bị bande vì lý do gì không các bác?

xem ko biết đâu phải mail hỏi nó bạn ah, nhưng nó trả lời cũng trời đất, nhưng đa phần là Check, ko gõ hoa thường và Dính Code trống lệch code thôi bạn...

- - - Updated - - -

bi banned tip 1 id , ụ má thàng pix , dek bik vì sao :binhsua156:

Vưa thăng 1 ID vì bị nó Đào mộ:D chắc cùng cảnh với mình :p

pix càng ngày càng nản :binhsua58:

mới lên đường 1 ID.mặc dù ko hề gõ id đó.nó đào mộ từ khi nào ko biết.6$ còn 3$.ẹt mạ thằng pix.3 năm rồi bị ban 1 phát...tức dã man...tui gõ hiền như bụt...phân biệt hoa thường đầy đủ...nản quá...

:m098: hự hự oánh mấy đêm nay pi không giảm cũng không tăng - oánh đúng à - chỉ có thỉnh thoảng không đánh hoa và cứ đến câu hỏi là em toàn ấn esc vì kô bật chế độ ra khung nhỏ của bác xd k0 biết có bị ăn ban ko
mọi người cho em cách giảm pi hiệu quả

thằng pix giờ nghỉ nó là nó tự làm dễ lại anh em đình công mà việc nam mình ai dám đình công dau :binhsua146:

đình công cũng hok làm gì đc nó:binhsua149:đình công thì đói nữa

ku này nói chí phai , VN dinh công nhưng nước bạn (china va các nước khác) , éo định cồng thì dân mmo VN móm nước lã sống quá, trong khi nước khác + lai gấp may dan dân mmo ta , đình công chỉ có nước vỡ mồm :binhsua139:

Mới bị ban thêm 1ID nữa, chán quá

Mình mới quay lại Pix
Các cậu cho mình hỏi tình hình Ban của Pix vs. Với những nguyên nhân nào thì bin ban. Mình đọc sơ qua thì bảo tại proxy

các pro cho hỏi tí :
Cách trừ tiền khi bị ban của pix như thế nào nhỉ nó có theo quy tắc không thấy 1 id bị ban toàn thấy mất 3lr , có người lại bị mất 2.97LR
:binhsua58::binhsua58:

nếu bạn có trên 3$ nó sẽ trừ 3$, còn nếu k có bao nhiêu thì nó trừ bấy nhiêu
thấy như vậy vì nó toàn đợi mn gần min pay thì trừ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,561
170,652
Latest member
nhattan999
Back