bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

hix ra đi 4 idd gõ đầy đủ kô bỏ chữ vẫn band gõ giờ giá 1$ 7h sáng tới 10h :(:binhsua85:

pix nhớ là chỉ unban do câu hỏi thôi, mà dạo này nó điên điên, unban thế lào dc :))

dạo này lắm người bị ban thế ;))

vãi vừa ra đi 1G bay thêm 9$ nữa 3 ngày ra đi 2G 20$ rồi =)) kaka

hum qua gõ xong vô kiểm tra 5$ ok nhấn nút rút tiền vẫn ngon lành sáng nay thấy 10% bonuses có 0.2 hốt hoảng thì ra mình bị ra đi 1 em híc nhục thật

Còn 2$ mà pix nó cũng paid luôn à
Thì lúc nhấn pay số tiền là 5$ mà......nó trừ tiền band rồi vẫn pay bt chứ...tại vì đã nhấn cái order payment rồi :D

PS: Ý kiến cá nhân đừng chém :binhsua146:

vừa ra đi 1 idd nữa vãi chú pix vào view xem thì thế này đây

Bác bị ban nhiều nhỉ. từ khi ta bị ban 1 acc đến giờ có bị ban nữa đâu. chia buồn cùng bác

Bác bị ban nhiều nhỉ. từ khi ta bị ban 1 acc đến giờ có bị ban nữa đâu. chia buồn cùng bác

uh tôi gõ sau 1h trưa chẳng sao mà mỗi lần gỏ sáng giá 1$ là thế nản chắc do forxy qua :binhsua53:

Thấy có vấn đề gì đâu mà nó lại ban nhỉ. Đôi lúc load nhanh mình gõ ẩu lắm mà nó không ban cái nào từ trước giờ. Lâu lâu code dài quá mình cũng hay gõ một chữ nghiêng còn bên thẳng chỉ gõ mỗi chữ a. Chắc nó để ý bác :binhsua166:

Thấy có vấn đề gì đâu mà nó lại ban nhỉ. Đôi lúc load nhanh mình gõ ẩu lắm mà nó không ban cái nào từ trước giờ. Lâu lâu code dài quá mình cũng hay gõ một chữ nghiêng còn bên thẳng chỉ gõ mỗi chữ a. Chắc nó để ý bác :binhsua166:

tôi cũng nghĩ do dàn proxy của tôi có vấn đề chắc mai phải kiểm tra lại tụi nó :binhsua53:

Là sao để biết được ID của mình bị bande vì lý do gì không các bác?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,510
170,600
Latest member
gstexpert

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom