Ask Bị Pix Ban Do Code Trống ???

JimmyQ

Hero
Reactions
260
MR
0.097
Facebook
Follow me on Facebook
Cái nguyên nhân này thì cũng k quá lạ...nhưng rất ức là không phải mình cố tình code trống để bị
ban.
Lúc chiều này mưa lớn quá....mạng chập chờn rớt liên tục, mình đang làm rất ức chế nhưng vẫn
ráng làm ngồi tới giờ.
khi log vào thì thấy toi 4 id =9$

đau xót quá các bác à....
k lẻ công sức của mình lại bị 1 sự cố ngoài ý muốn đạp đổ sao?

Không biết có cách nào để lấy lại được k nhĩ?

Post lên chủ yếu cho đỡ ấm ức...chứ k mong gì hơn?
hjx

2014-06-21$0.07 Penalty for ban group member p
2014-06-21$3.00 Penalty for ban group member p
2014-06-21$3.00 Penalty for ban group member p
2014-06-21$3.00 Penalty for ban group member p...

Mất 9$ cũng bực nhỉ, nhưng biết làm sao bây giờ. Mình là công nhân, nó là ông chủ bảo sao thì phải vậy thôi :oops: Lần sau chú ý hơn, cố quá thành quá cố. Trước đây mình bị Timeout, ConnectFail, Protocol acc nào là pause lại ngay để log acc chủ vảo kiểm tra. Giờ cũng kệ tại acc nào bị 1-2 code trống là nó tự dừng lại rồi.
//Klq nhưng từ hôm 18 đến giờ buổi đêm load chán quá chả có hứng thú gì gõ pix nữa :oops:

Chia buồn với thread, mạng chập chờn hay thấy submit lâu hơn 5s thì bạn đừng làm mà nên pause lại rồi out ra, trước khi gõ nên test proxy thử xem tốc độ ra code bằng soft cũ chứ soft mới ko test đc, đang gõ thấy nó connect rồi đừng dại mà nhấn zô cho log lại, chỉ protocol thì nhấn đc thôi, :)
Ko tài cán gì, chỉ chút kinh nghiệm bản thân chia sẻ, cũng chưa từng bị Pix ban 1 ID nào, nhưng hiểu tâm trạng của bạn
Chúc ngày mới vui vẻ, kiếm nhiều tiền nha bạn, :)

Hôm qua cũng bị pix ban lãng nhách như vậy, gõ hơn 2k code bị timeout 3 code mà vô từng acc kiểm tra thì thấy bỏ trống hơn 2x code, thế là 2 e ra đi :(
Không hiểu pix làm ăn sao nữa :mad:

chưa vào id chủ,ko biết có đi em nào ko nữa,đi một em là quăng pix lun,chán rồi

Thanks các bác đã cùng cảnh ngộ. Đành cố gắng làm thôi, quên e nó đi vậy :D

Chúc 1 ngày mới tốt lành hơn vs e pix!

Hồi qua là proxy nó điên hay s đó... submitting cực lâu... hơn 10s đó.. bác nào sp mà trên tầm 25~30 thì xác định là rất dễ bị code trống do soft submit k kịp nhé.... mình thì khi làm nhất là những lúc load chậm luôn luôn để ý submit cứ quá lâu trong tầm 5 -10 là out và kiểm id ngay..
p/s: mẹo để giảm tối thiểu bị band là khi code trống là chỉ log id đó = ip chính... ráng gõ tầm hơn 30 code để số code trống nó next qua trang 2 thì có thể k dính band đó... hôm kì có ng dính 6 lần liên tiếp.. và làm cách này thì k dính band nhé ... chưa test nhiều cách này (theo kinh nghiệm thì có 2 ng mình biết đã dùng cách này và k ăn band) nên k chắc chắn 100%... nhưng cũng có thể thử đc phần nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
173,001
Latest member
thietkephonghop2

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week