Bị Phá 4 acc adsense một lúc

phongchicken

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
hôm nay mình nhận 2 cuộc gọi thường thì mình ngủ ban ngày ban đêm mới online nhưng có 2 người gọi mình lên để mua acc adsense
mặt dù tối qua liên hoan mệt nhưng vẫn cố lên để bán kiếm tiền + với khách hàng họ cũng cần gấp nên online . .
khi lên thì mở danh sách email adsense xem và đăng nhập vào để kiểm tra trước khi giao cho khách . .
ai ngờ nhận thông báo kích chuột không hợp lệ .
thế rồi mình vào các email khác diều nhận thông báo đó . .
thế mình mới subport google thì nhận được nguyên nhân do nhấp chuột từ một ip khác ko phải ip máy mình . .
và google đã trả lại được 1 acc còn 3 acc kia thì nó ko trả lại . . trả được một acc xem như hên lắm rồi . .
và đây là danh sách các email reg acc mình bị khóa
[email protected] =>psss: phonglop12a5 =>

[email protected] => psss: phonglop12a5 = >

[email protected] => Pass : phonglop12a5 ⇒

mặt dù bị chơi 4 acc như thế nhưng mình không buồn :D có thêm một cách để đề phong :*

mấy bạn rút kinh nghiệm reg ga bán thì reg xong xóa site đi nhé . để có kẻ gato phá thì mắt công :D

đúng rồi, nếu bạn thì tốt nhất xóa sạch thông tin liên quan ở trong acc cũ. Thời buổi Thạch Sanh thì ít Lý Thông thì nhiều

Mail godis2112 của bn ak.

chia buồn cùng bác

godis2112 của bác ah bác tha em cái kênh em bị bác nhận bản quyền
em gửi mail cho bác rồi bác hộ em vs

thứ nhất! Là bác xài chung một pass, cho nên die là phải, thứ hai là mail cũng có những kí tự giống nhau nữa. thứ ba là đk GA từ một máy, một IP, những nguyên do đó thì thằng GA đều gộp chung vào một tội!

th thớt cũng sống chả ra gì , đi nhận bừa bản quyền , cười vào mặt thớt cái :eek::eek::eek: ............ Đáng Đời :D

thứ nhất! Là bác xài chung một pass, cho nên die là phải, thứ hai là mail cũng có những kí tự giống nhau nữa. thứ ba là đk GA từ một máy, một IP, những nguyên do đó thì thằng GA đều gộp chung vào một tội!
Haha nói "tầm bậy tầm bạ" mà trúng tùm lum tà la.

GIờ biết pass rồi, bây giờ chỉ cần scan email là ra 1 mớ acc.

Bạn reg xong vẫn treo ở site ak =.=!

post từ 2014
cuối 2016 = khoảng 2 năm vẫn vào chia buồn, tình cảm vl =]

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,694
Latest member
kinggameup
Back
Top Bottom