Request Bị paypal lấy tiền sau 180 days, cần người giải quyết

saolaithe9x

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Chào các bác, em đang bị paypal lấy tiền sau khi bị limit, cần người call paypal, làm docs để kháng cáo. Ai nhận inbox mình nhé, ưu tiên bác nào có bảo hiểm có thể xử lý được vụ này. pp us 13k

Chào các bác, em đang bị paypal lấy tiền sau khi bị limit, cần người call paypal, làm docs để kháng cáo. Ai nhận inbox mình nhé, ưu tiên bác nào có bảo hiểm có thể xử lý được vụ này. pp us 13k
Bị thu hồi do vi phạm chính sách ngải cứu nhé

tham khảo topic này xem cậu

hic, em cũng có vài con paypal us bán hàng ebay bị limit 180 ngày, cũng được 2 tháng rồi. Ko biết tới đó có bị refund balance ko nhỉ ?

hic, em cũng có vài con paypal us bán hàng ebay bị limit 180 ngày, cũng được 2 tháng rồi. Ko biết tới đó có bị refund balance ko nhỉ ?
Thoải mái đi bị thì bị rồi ko thì nó vẫn còn đó thôi

Bị thu hồi do vi phạm chính sách ngải cứu nhé

Là chính sách nào vậy bác ?

vâng, tại thấy có mấy bác hết 180 ngày login vào thấy mất sạch nên tự nhiên hoang mang :v của em nhiều acc tổng lại cũng >15k nên hơi rén

Hên xui nha , tui mới bị 3 acc đây , 1 acc tự nhiên bị , sợ quá thấy acc còn $ vào rút thì nó kiu ko add bank được , xong kiu hôm sau alo lại , qua hôm sau nó rút hết $ tk đó , còn tk t3 , còn 1 tháng mới hết 180 days , tui vừa alo lên giải quyết , nó cũng rút hết , chứ k phải tk còn $ là còn đâu

Là chính sách nào vậy bác ?

Hên xui nha , tui mới bị 3 acc đây , 1 acc tự nhiên bị , sợ quá thấy acc còn $ vào rút thì nó kiu ko add bank được , xong kiu hôm sau alo lại , qua hôm sau nó rút hết $ tk đó , còn tk t3 , còn 1 tháng mới hết 180 days , tui vừa alo lên giải quyết , nó cũng rút hết , chứ k phải tk còn $ là còn đâu
nguồn $ của bác do bán hàng ebay à hay sao bác ?

nguồn $ của bác do bán hàng ebay à hay sao bác ?

nguồn ebay . drop ship . bị hết nhé . và case này gỡ được thì mỗi bên 50/50 nhé ! tì lệ gỡ dc thì cỡ 60% đến 70%

nó cũng hên xui hay cứ nguồn ebay là chắc chắn bị bác ?

hiện tại mình nhận dc 20 tài khoản thì đến 15 tk là từ nguồn ebay . 5 tài khoản là tự drop shipping . chính sách dồn tiền vô 1 acc . của nhiều anh em khi paypal bị limit . nên paypal cứ thế mà trảm thôi

hiện tại mình nhận dc 20 tài khoản thì đến 15 tk là từ nguồn ebay . 5 tài khoản là tự drop shipping . chính sách dồn tiền vô 1 acc . của nhiều anh em khi paypal bị limit . nên paypal cứ thế mà trảm thôi
bác nói cực chuẫn luôn nhé !!

bữa trên fb mới thấy 1 ông sau 180day bị pp thu lại 31k, tiếc vl

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,346
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week

Most viewed of week