• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Bị nick exchanger tadt_2120 Scam 100 PP

jellybean

Hero
Reactions
326
MR
1.010
sao mod k ban cmn đi nhỉ.làm e mất cái card 50k.ít nhưng cay éo thể chịu đc :(

b0ydjk3

Junior
Reactions
41
MR
0.000
cái yahoo thớt chuyển tiền quen cực.. đang nghĩ

jonnyt

Junior
Reactions
6
MR
0.000
http://mmo4me.com/threads/www-xchange-vn-nap-rut-egopay-pm-wmz.122255/
topic đây nhá. Bạn sửa lại title đi, bị "thằng fake nick tadt_2120 scam" chẳng hạn.
Đã bao nhiêu vụ như này, ảnh hưởng ko biết bao nhiêu exchanger rồi.
Có nhiều khi muốn dìm hàng nhau , tự fake, rồi tung cái title hoàng tráng, sau đó được giải quyết nhưng vẫn để lại ko ít tai tiếng cho các bác mở dịch vụ. Bạn sửa lại title ko thì mình cũng nghĩ là thế đấy
Mình đã có vài lần gd với bác exchange này và cũng được bác ấy giúp đỡ nên muốn ủng hộ bác ấy tí:)
Tớ đã sữa , rất sr bac Ex đấy .... Huhu chỉ mình mình Ngu :(

giadu453

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
125
MR
0.108
Chat with me via Yahoo Messenger
Cứ để ý mấy cái note hay mes nó yêu cầu mình viết khi gửi ấy là hầu như v là scam :)) hôm qua mới idnh1 chưởng 36$ PZ đây :( chia buồn

Sợ cái bọn lừa đảo , ăn trộm ăn cắp thật , mà yên tâm ông giời có mắt , quả báo sẽ đến mà thôi .
Sợ cái bọn lừa đảo , ăn trộm ăn cắp thật , mà yên tâm ông giời có mắt , quả báo sẽ đến mà thôi .
Tớ ko hi vọng gì nhiều ...Chỉ mong nó đừng bị tai nạn hay sét đánh gì chết thôi :(

Cậu còn cuời tớ :(

cơ bản là bạn có 100$ mà lại ko biết cách giữ nó, mà chuyện này nhại đi nhại lại ở forum ko biết bao nhiêu lần mỗi ngày rồi :)
lúc mới vào mình cũng sợ bị scam lắm, đến site auto còn run khi gd. vì sợ nên mình đọc rất nhiều, và nhờ vậy đến giờ chưa từng ăn cam :)

cơ bản là bạn có 100$ mà lại ko biết cách giữ nó, mà chuyện này nhại đi nhại lại ở forum ko biết bao nhiêu lần mỗi ngày rồi :)
lúc mới vào mình cũng sợ bị scam lắm, đến site auto còn run khi gd. vì sợ nên mình đọc rất nhiều, và nhờ vậy đến giờ chưa từng ăn cam :)
ghi nhận , từ giờ về sau em xin chừ :(

paymaster

Banned
Reactions
230
MR
0.000
Do bất cẩn phải nếm trái đắng. sao cái nick fake khác hẳn nick Zin mà. dõ khổ.:eek:

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chuyển 100$ mà cứ như rác ấy nhỉ. Chắc chủ topic nhiều tiền quá. Mình đề nghị chủ topic chuyển tiếp vào tk của bạn scam chục $ gọi là phí dạy học và cảm ơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,831
176,273
Latest member
thangmmo23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week