Report Bị lừa tình! Có cách nào lấy lại số tiền không?

bossvip99

Senior
Reactions
317
MR
0.000
Sáng ngủ k đc, bật máy tính dậy lố ngố một hơi mấy 20$:confused:. Bọ chó nó gửi mình cái mail bảo là PM đang nâng cấp lên ro lắm nên bật API cho bảo mật hơn. Nêu không thì khóa acc. Thế là bật lên tức học máu họng:mad:. Mịa nó, không biết qua cái API đó nó có lấy đc mật khẩu không? Sao lấy lại đc xiền đây giời.:( Không lấy lại được tiền thì có cách nào lấy lại acc không? Bọn chó nó change pass mà không change mail mình thì chỉ sài 1 mail quan trọng thui! Vời lại acc đang chờ rút mấy chục $ từ các site ptc:eek:

Last edited:
làm gì có thư PM bắt buộc bật API, chắc thư fake cả thôi, nó hù khóa acc để bạn sợ mà nhấn vô link virus đó.

Sáng ngủ k đc, bật máy tính dậy lố ngố một hơi mấy 20$:confused:. Bọ chó nó gửi mình cái mail bảo là PM đang nâng cấp lên ro lắm nên bật API cho bảo mật hơn. Nêu không thì khóa acc. Thế là bật lên tức học máu họng:mad:. Mịa nó, không biết qua cái API đó nó có lấy đc mật khẩu không? Sao lấy lại đc xiền đây giời.:(
:p mất thôi chứ sao lấy lại được.

bật api thì không cần khẩu, chỉ cần key API thì send vô tư rồi

PM chưa bao giờ rèund tiền à mấy bác. Đang ticket cho nó:(

mất 20$ thì đỡ hơn 200$
cứ thủ dâm tinh thần thế đi :D

Mịa nó không vào đc PM nữa khôg biết có mất cái acc k nữa. Bọn chó lừa đảo mất dạy quá!!!! Mặc dù acc không còn đồng nào nhưng đang chờ rút tiền từ các site PTC. Có ai vào được PM lúc này k?

mất cmn acc rồi nhé

Vào bình thường cho dù đứ t cáp

đọc cái thớt này lại nhớ đến vụ LR, lúc trước newbie chả biết gì, thấy LR nó gửi mail về bảo trúng 10$, thế là nhấp vào cái link, nhập pin các kiểu, kết quả mất hết 3LR trong balance :D
thôi chia buồn cùng thớt

mất cmn acc rồi nhé
Chả biết gửi surport post chưng minh thư và hóa đơn lê có thể lấy lại được acc k??? Mấy dạy thật đã mấy tiền lại còn mất acc mặc dù vừa bị mất tiền là đã đổi mật khẩu!!!!!!!!!!!!!!:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::(
đọc cái thớt này lại nhớ đến vụ LR, lúc trước newbie chả biết gì, thấy LR nó gửi mail về bảo trúng 10$, thế là nhấp vào cái link, nhập pin các kiểu, kết quả mất hết 3LR trong balance :D
thôi chia buồn cùng thớt
Mình sài nó lâu rồi từ tháng 6 tới giờ cũng biết chút đỉnh về nó! Đã cảnh giác với tụi paypal rồi nhưng do thằng PM thấy rất ít gửi thư và thấy địa chỉ gửi thư giống y hệt với lại sáng ngủ k đc nên điên. Paypal thì nó gửi thư như vậy khôg đếm xuể luôn ngày 2 3 cái thư lừa đảo trộm acco_O. PP bảo mật tốt mà chả biết nó có nuốt nổi không thằng PM này thì quá quá quá kém:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

Thường ngày không biết mấy thằng *** nào chơi mất dạy đắng ký một cái diễn đàn nào đó link kích hoạt trong cái spam mail!o_O Nên thằng Perfect Money tưởng trong thư mục spam cũng không khác gì mấy nên....... Mất luôn cái acc nữa khổ nỗi là đang chờ rút tiền từ các site PTC thằng crebux không central được thật là quá mất dạy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,544
170,636
Latest member
mykhanh1714321
Back
Top Bottom