Bị lừa một giao dịch, mất 10$, vào đúng ngày 2/9

Status
Not open for further replies.

linkmark

Newbie
Reactions
6
MR
0.001
Sự thật là: Mình cần thêm 1 acc paypal, nên đã mua của 1 bạn trên này, có transaction như link sau: http://www.screencast.com/t/NuQ2JtFA8 Đã chuyển tiền xong. Nhưng chả thấy người bán chuyển thông tin gì hết, bốc hơi lun rồi. Dù $10 để mua 1 acc paypal không là gì hết. Trước giờ vẫn muốn mua của nước ngoài, hàng trăm giao dịch mua sản phẩm trên internet, không bị gì hết. Hôm nay mất $10. Làm ăn kiểu đó thì chỉ kiếm bạc cắt trên internet thui bác ơi. Ngoài kia có hàng ngàn $, ra đó mà kiếm đi. Kiếm chi có $10 bé tí thế. Quá thất vọng khi làm ăn với VN. Chúc các bác nghĩ lễ 2/9 vui vẻ nhé. Kỉ niệm nhớ đời.

Last edited:
Lừa đảo online vốn là đặc trưng của cộng động internet VN mà,sao mà bì đc với nước ngoài hả bác.

Không hiểu!!! Không có proof luôn ?

chả hiểu thớt định nói gì.có 1 thằng mà scam mà chửi cả VN .nhảm nhý.bạn lên xem lại cách ăn nói lịch sự .thích thì đi mà làm việc với nước ngoài nhá thiếu 1 thằng chợ vẫn đông

Chia buồn với bác. Trước em cũng bị scam 13Z. Chán cũng chả them lập topic.
P/s: Bác lập sai box rồi thì phải. hi

VN nghèo về ý thức nên đi đâu nước ngoài nó cũng sợ như tà ma !!!

Nói chung có 1 số thành phần ngu học ko biết thế nào là xấu hổ hay tính cộng đồng nên làm ăn với VN thì trung gian hay gì gì đó là tốt nhất

chả hiểu thớt định nói gì.có 1 thằng mà scam mà chửi cả VN .nhảm nhý.bạn lên xem lại cách ăn nói lịch sự .thích thì đi mà làm việc với nước ngoài nhá thiếu 1 thằng chợ vẫn đông
Nói thế cũng đúng
nhưng scam bên mình đầy rẫy :(

sai tiêu đề kìa ! sửa đi ko ăn ban nhóe

Đọc kĩ thông tin ở trên kìa bác. Bác bị vậy, bác có lịch sự được không ? Vậy là chợ này lừa đảo cũng nhiều chứ không riêng gì bạn đó, hay sao mình chưa hiểu ? Mong bác chỉ giáo!

Scam là một đặc trưng riêng của người Việt mà bác ;)

Chia buồn với bác. Trước em cũng bị scam 13Z. Chán cũng chả them lập topic.
P/s: Bác lập sai box rồi thì phải. hi
chuẩn. mình cũng có bị 1 lần mua thẻ có 4 PM mà nó cũng lừa. thôi thỳ coi như thí trẻ trâu vậy :)

sai tiêu đề kìa ! sửa đi ko ăn ban nhóe
Mình không biết Post vào đâu cho đúng, chỉ là để bác nào mới mà cảnh giác thui. Tôi không muốn che đậy chuyện này, rồi nhiều bạn bị lừa nửa. Mong bác chỉ giáo.

PP thì đơn giản mà thớt? Chỉ cần mở tranh chấp là Em nó mệt với mình thôi ! Trả tiền hoặc bị ép trả :rolleyes:

Thiệt là xui cho bác , ngay ngày 2-9 mở case dipuse đê

PP thì đơn giản mà thớt? Chỉ cần mở tranh chấp là Em nó mệt với mình thôi ! Trả tiền hoặc bị ép trả :rolleyes:
Chỉ tại mình bị lừa lúc chọn optin 2: là sent theo kiểu phí cá nhân, bác ah. Chứ e sent theo kiểu 1 ( shipping hàng ) kia thì chú đó tiêu với em rồi. Mà bác ơi, cái hình thức bán acc paypal trên đây là có thật không bác ? hay toàn scam. Lâu rồi đi xa nhà, lần đầu vào forum việt nam kiểu này.

chia buồn với bác, cách làm của dân Việt mất uy tin thật

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week