Tutorial Bị lừa đã có anh 9

"kèo bán sữa chữa" là "kèo bán sữa chua",hay "kèo bán,sửa chữa"

Bạn nào muốn biết mình làm gì thì tìm hiểu về affiliate marketing và dropshiping, mình hồi xưa cũng định làm cái này mà nghĩ đi quảng cáo cho đã mà nó có trả tiền cho mình không, các fanpage tuyển người làm việc không cần vốn đó.
Tóm lại làm việc với mình bán được hàng tiền về đều đều, advertiser không cần nạp tiền và đóng tiền gì hết

muốn gì thì nói toẹt ra nói gì chả ai hiểu :moca_dog002::moca_dog002:

Bạn nào muốn biết mình làm gì thì tìm hiểu về affiliate marketing và dropshiping, mình hồi xưa cũng định làm cái này mà nghĩ đi quảng cáo cho đã mà nó có trả tiền cho mình không, các fanpage tuyển người làm việc không cần vốn đó.
Tóm lại làm việc với mình bán được hàng tiền về đều đều, advertiser không cần nạp tiền và đóng tiền gì hết
gửi proof lên đi pro :D

bị lừa đã có anh 9 vậy ra anh 9 lừa đảo à ? bị anh 9 lừa hay anh 9 bị lừa hay là anh 9 vừa lừa vừa bị lừa ? túm lại anh 9 có bị lừa hay không ? sao hoang mang quá vậy anh 9 ?:popo_big_smile:
-$80,848.24 rồi bị sảng à em :popo_beauty:

Up lên cho anh em giải trí tí, Đầu tiên em đọc cứ tưởng là có 9 anh đã bị lừa :)) đọc kỹ thì thấy là bị lừa thì có anh 9 mà cũng không hiểu ý nghĩa lắm.
Đọc lại 3 lần rồi không hiểu nên thôi chẳng đọc nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,335
170,459
Latest member
Trantiennhat28

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom