Solved Bị lỗi : "You can no longer use PayPal"

data4vn

Junior
Reactions
51
MR
0.000
You can no longer use PayPal
At PayPal, we value a safe community for our customers to do business. We noticed activity in your account that’s inconsistent with our User Agreement and we no longer offer you PayPal services.

Any bank or card information linked to your PayPal account cannot be removed nor can it be used to create a new account. You can still log in and see your account information but you can’t send or receive payments. Funds in your balance will be held for 180 days, after which we’ll send you an email with instructions about withdrawing your funds.

Ngoài lề : PP mình dùng lâu năm,hồ sơ sạch bong. Nhưng đợt này có mua ít PP bên ngoài về. Khả năng cao dính từ đây.
Sẵn post lên để ae tham khảo và phòng tránh chứ mình xác định 180 ngày sau rồi :(

Chơi với pp thì chấp nhận luật của nó thôi. Chia buồn với thớt. Mình cũng chung cảnh ngộ. Acc chính chủ đã xác minh đầy đủ vẫn 180 day không báo trước, không lý do.

limit rồi, chia buồn với thớt

Cám ơn các bác. E cũng xác định rồi :) Chỉ bùn là mấy trăm giao dịch,ko có làm gì mà ăn sẹo :D Cuối năm số nhọ .

Paypal thông tin ảo mà bị limit thì 180 day sau có rút đc ko các bác
Hay phải trùng thông tin bank rút

Paypal thông tin ảo mà bị limit thì 180 day sau có rút đc ko các bác
Hay phải trùng thông tin bank rút
Phải trùng info bank, nếu k trùng thì change name lại, add bank vào rút. Youtube có hướng dẫn nhiều mà

Nghĩa là vấn rút đc hả a
Chỉ cần đợi 180 ngày thôi à
Uh nếu k rút đc thì nhờ mấy ông dịch vụ rút hộ, hoặc bán acc có người thu rate thấp mà.

Sau này rút thì gọi điện thoại cho pp số nào cũng được nó đổi info cho

Sau này rút thì gọi điện thoại cho pp số nào cũng được nó đổi info cho
nick paypal em có mỗi sđt là đúng chính chủ, còn lại tên + địa chỉ e để linh tinh, bank thì chưa thêm
giờ bị limit liệu sau 180 days có rút đc ko ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back