Bị hack acc paypal và email làm sao lấy lại ??

Status
Not open for further replies.

manhhung080

Banned
Reactions
5
MR
0.000
Mình vừa bị hack paypal và email. cho mình hỏi có cách nào lấy lại ko?
mấy bác giúp em với. lục đục cả chiều rồi mà k tài nào gỡ dc

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:27 PM ----------

Giúp em lấy lại PP với các bác ơi, chắc nó lấy hết PP em rồi :((

Chịu thôi bạn
Nên dùng gmail, dùng PIN qua đt cho nó lành :D

Còn cách lấy lại mail... hỏi bọn UG

Em dùng gmail bác à. Dung PIN qua ĐT là sao hả bác, 200$ mới nộp vào để chơi lô, hôm qua lỗ 4$ còn 196$ nữa thế mà hôm nay mất sạch rồi, k biết hnay có ai đánh k

Gửi mail lẹ cho tụi support của pp đi!
Coi nó nói j!

Nó hack thì khi log vào, thế nào acc cũng bị limit và ko cho nó lấy $ đâu. (hi vọng vậy)

đang nhờ suppport của pp, k bik thế nào. nãn quá đi, có mấy thằng lợi dụng PM đến bảo đánh trúng đề 10$ mới chết, lô 8$ hai nháy :((

---------- Post added at 07:46 PM ---------- Previous post was at 07:43 PM ----------

Còn tiền bọn ipanel đang chuẩn bị thanh toán nữa :((

Dạo này cứ thấy mọi người mà sắp đền đợt trả tiền là PP lại bị hack nhỉ :m146:

Dạo này cứ thấy mọi người mà sắp đền đợt trả tiền là PP lại bị hack nhỉ :m146:
gì thế, hình như máy em bị keyloger, máy chả dùng phần mềm antivirus nào cả

---------- Post added at 07:50 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

hic hic con 69 = 8$ x 2 nháy của mình đang đợi chủ thớt trả đấy
nghe nói PP có chức năng refund gì đó, nếu bác đánh thì dùng chức năng đó, em chưa accept thì bác refund lại đi đã, tiền trúng em gửi sau dc ko? giờ em cũng chả biết ai đánh và trúng cả. cả chiều nay tìm cách lấy lại acc mà có lấy dc đâu, k hề onl ở nhà. cũng k lên mmo4vn 1 tí

đang nhờ suppport của pp, k bik thế nào. nãn quá đi, có mấy thằng lợi dụng PM đến bảo đánh trúng đề 10$ mới chết, lô 8$ hai nháy :((

---------- Post added at 07:46 PM ---------- Previous post was at 07:43 PM ----------

Còn tiền bọn ipanel đang chuẩn bị thanh toán nữa :((

cho ông nói lại ai lợi dụng ?

còn đây thì sao ?

nếu tk paypal là verified thì đơn giản thôi, sẽ lấy lại đc :)

PP có chức năng refund nhưng gửi cho bạn theo thanh toán cá nhân ( không mất phí) thì không refund đc. bạn à,

PP có chức năng refund nhưng gửi cho bạn theo thanh toán cá nhân ( không mất phí) thì không refund đc. bạn à,
refund được hết đó bạn

Yêu cầu chủ LÔ vào đây , đảm bảo ko trả đc nói ra cho biết , hay là ko có vốn , nếu thắng thì ăn , thua thì xù

Em dùng gmail bác à. Dung PIN qua ĐT là sao hả bác, 200$ mới nộp vào để chơi lô, hôm qua lỗ 4$ còn 196$ nữa thế mà hôm nay mất sạch rồi, k biết hnay có ai đánh k
Bạn dùng gmail à?
Gmail có chức năng quên pass, bạn vào thử xem?
Nó sẽ gửi link reset pass đến mail khác của bạn.
Khi có lại mail rồi thì PP là chuyện nhỏ.
Chúc bạn sớm lấy lại acc của mình.

ha ha chủ thớt im hơi lặng gió quá thôi 8$ của mình chắc về với chúa dê xu rồi

---------- Post added at 08:47 PM ---------- Previous post was at 08:37 PM ----------

úp nào , chủ Lờ ô Lô đâu rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week