Bị giữ tiền khi giao dịch paypal

lactroizz

Newbie
Reactions
2
MR
0.055
Làm sao để xử lý khoản tiền tạm giữ này vậy ạ các bác

Attachments

39.1 KB · Views: 174
Sau có nhận tiền từ người khác thì bảo sent dạng Family and friends chứ đừng sent kiểu good service :)))

tk mới đây mà ~~~~ đợi chờ hạnh phúc

Bạn phải chờ đến ngày thôi chứ chả có cách nào cả. Còn làm sao để sau này nhận không bị vậy nữa thì phải đáp ứng 2 điều kiện sau:

- Có 10 giao dịch nhận tiền tương tự.
- Trong 60 ngày không được có tranh chấp nào.

Như vậy về lý thuyết, tối thiểu phải 60 ngày nữa thì nhận tiền mới không bị giữ như hiện tại.

update cái trạng thái thành shipped , nếu k có hóa đơn thì chọn sp digital product ấy. xong báo bên send confirm đã nhận hàng. nó nhanh release hơn.

update cái trạng thái thành shipped , nếu k có hóa đơn thì chọn sp digital product ấy. xong báo bên send confirm đã nhận hàng. nó nhanh release hơn.
Update tracking status là shipped, báo bên chuyển confirm đã nhận hàng. 21 ngày sau tự động release khoản tạm giữ.
Tư tưởng lớn gặp nhau
:v

Cảm ơn các bác đã trả lời, nay em lại bị sốt cao giờ mới vào xem được, cảm ơn các nhiều, để em làm thử ạ !

tiện bác cho em hỏi với, giờ em rút tiền từ paypal về tài khoản ngân hàng thì khoảng 390$ mất bao nhiêu phí ạ,

tiện bác cho em hỏi với, giờ em rút tiền từ paypal về tài khoản ngân hàng thì khoảng 390$ mất bao nhiêu phí ạ,
60k phí ~~

Mất 60k nhưng mà exchange rate của paypal khá thấp nên thực ra là mất nhiều hơn 60k.

Mất 60k nhưng mà exchange rate của paypal khá thấp nên thực ra là mất nhiều hơn 60k.
nhiều bác thu rate 23 và 23.1 ... làm gì thấp bác ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,416
169,763
Latest member
lenhhosung37

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom