Ask bị gg báo trải nghiệm lừa gạt, lạm dụng do pop

ngày đó đặt của thằng: propellerads, nhưng mình không biết SEO lên web nó vấn lẹt đẹt 2-300 tới giờ, cắm adssen đủ tiền mua domain, còn lỗ tiền host :popo_beat_brick::popo_ah::popo_ah::popo_ah:
mình cũng mới chết GA chuyển qua pop nghe bị google phạt mà lo quá

mình cũng mới chết GA chuyển qua pop nghe bị google phạt mà lo quá
Bác phải dọn dẹp sạch sẽ rồi gửi yêu cầu cho nó kiểm tra lại, xong xuôi đâu đó thì add lại sau. ( Mà theo kinh nghiệm mấy năm add pop của mình thì tụi chúng nó cứ 1-2-3 tháng lại cho ad tự chuyển hướng 1 lần, làm GG nó chém web mình, rất khốn nạn)

Bác phải dọn dẹp sạch sẽ rồi gửi yêu cầu cho nó kiểm tra lại, xong xuôi đâu đó thì add lại sau. ( Mà theo kinh nghiệm mấy năm add pop của mình thì tụi chúng nó cứ 1-2-3 tháng lại cho ad tự chuyển hướng 1 lần, làm GG nó chém web mình, rất khốn nạn)
mình lổi chuyển hướng miền mới, và thấy sao vẫn top, những lượt truy cập bị chia 2 rồi, giờ mình phải làm sao bác

mình lổi chuyển hướng miền mới, và thấy sao vẫn top, những lượt truy cập bị chia 2 rồi, giờ mình phải làm sao bác
Nếu bác biết cách thì chịu khó làm SEO lại cho nó, còn mình ko biết cách SEO lên cứ quăng vất đấy, vài tháng sau nó hồi lại.

Nếu bác biết cách thì chịu khó làm SEO lại cho nó, còn mình ko biết cách SEO lên cứ quăng vất đấy, vài tháng sau nó hồi lại.
nhưng cái cảnh cáo bên miền cũ vẫn còn, và top seo mình vẫn còn bình thường nhưng ko hiểu sao mất 50% lượt truy cập mấy ngày nay

nhưng cái cảnh cáo bên miền cũ vẫn còn, và top seo mình vẫn còn bình thường nhưng ko hiểu sao mất 50% lượt truy cập mấy ngày nay
gg nó đánh tụt hạng từ khóa của mình mà, mất 50% là còn may đó bác, web mình ngày xưa nó về mo luôn ấy :popo_big_smile:, hiện tại mình cũng có 1 con tụt về mo nè.

Attachments

49.4 KB · Views: 99
thanks bác
gg nó đánh tụt hạng từ khóa của mình mà, mất 50% là còn may đó bác, web mình ngày xưa nó về mo luôn ấy :popo_big_smile:, hiện tại mình cũng có 1 con tụt về mo nè.
gg đã duyệt, hy vọng sớm tăng lại chứ không tụt nữa..

Site em cũng đang gặp vấn đề này, vừa nhận được mail báo cáo phát em gỡ sạch tất cả mọi quảng cáo (pop, banner) trên site đi xong gửi yêu cầu xem xét nhưng vẫn k được Google duyệt :( huhu

Site em cũng đang gặp vấn đề này, vừa nhận được mail báo cáo phát em gỡ sạch tất cả mọi quảng cáo (pop, banner) trên site đi xong gửi yêu cầu xem xét nhưng vẫn k được Google duyệt :( huhu
nên xóa Cache nha bác ... .. mà bác dùng pop bên nào mà dính thế (nhà q.c hơi cuồi) ... mấy nhà q.c lọc BOT ghê lắm, BOT vô thì méo hiển thị q.c

nên xóa Cache nha bác ... .. mà bác dùng pop bên nào mà dính thế (nhà q.c hơi cuồi) ... mấy nhà q.c lọc BOT ghê lắm, BOT vô thì méo hiển thị q.c
Của Ad maven bác ơi :( dùng của nó 2 năm nay k sao, từ hôm deal tăng rate hình như nó nhồi thêm pop nên mới bị bot quét. Xóa cache của site phải k bác?

Của Ad maven bác ơi :( dùng của nó 2 năm nay k sao, từ hôm deal tăng rate hình như nó nhồi thêm pop nên mới bị bot quét. Xóa cache của site phải k bác?
nên xóa cache site tr khi gửi xét duyệt ...

Bác ơi site em được duyệt rùi nhưng mà để an toàn thì có nên tạm dừng dùng pop một thời gian k bác?
giảm bớt q.c POP xuống bác .. ko bị nữa lại mệt ,,, thời gian nó nhả ngày càng lâu

mình thỏa thuận vs thằng propellerads là chỉ gắn banner nhưng nó nén gắn thêm popup cho 1 số ít traffic thế là mình bị google gủi mail
xong mình gỡ ads propellerads luôn rồi chờ 4 ngày từ khi bấm kháng cao rồi mà vẫn chưa dc duyệt
ae phải chờ đến bao giờ nhỉ ?

mình thỏa thuận vs thằng propellerads là chỉ gắn banner nhưng nó nén gắn thêm popup cho 1 số ít traffic thế là mình bị google gủi mail
xong mình gỡ ads propellerads luôn rồi chờ 4 ngày từ khi bấm kháng cao rồi mà vẫn chưa dc duyệt
ae phải chờ đến bao giờ nhỉ ?
bác bị mấy lần rồi ???

bác bị mấy lần rồi ???
đây là lần đầu mình bị.
thật ra mình ko biết net nào có popup mà bản thân mình duyệt web mh mỗi ngày đều ko bị popup
- lúc đầu mà xóa 1 net nhưng báo thì vẫn ko dc google duyệt mất 3 ngày chờ
- còn lần này xóa thêm 1 net propellerads và chờ 4 ngày rồi vẫn chưa dc xử

- lúc đầu mà xóa 1 net nhưng báo thì vẫn ko dc google duyệt mất 3 ngày chờ
bạn gửi nhưng xét duyệt ko thanh công ?
- còn lần này xóa thêm 1 net propellerads và chờ 4 ngày rồi vẫn chưa dc xử
rồi bạn xóa net nữa rồi gửi tiếp chô google xét duyệt ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom