Report Bị dispute

SkyHactory

Pre-verified
Reactions
9
MR
0.000
Insuree Balance
222.22
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Ngày tối 10.4.2016 mình có giao dịch mua 70Z rate 22.1 chuyển tiền qua Vietcombank.
Sau khi giao dịch xong thì hôm sau bị mở dispute.
Do không để ý mail từ wmz nên tận hôm nay mình mới phát hiện ra. Ai có kinh nghiệm vụ bị dispute này giúp mình với :(
Mình search lại toàn bộ lịch sử chat trên yahoo mà không thể tìm được đoạn giao dịch đó :|

Attachments

• Giao dich.png
    Giao dich.png
    27.7 KB · Views: 124
  • Chuyen VCB.png
    Chuyen VCB.png
    28.6 KB · Views: 109
    20.4 KB · Views: 107
WMZ thì bó tay rồi người dispute toàn thắng thế nên năm ngoái có mấy vụ BIGSCAM WMZ toàn vài chục triệu k đó

WMZ thì bó tay rồi người dispute toàn thắng thế nên năm ngoái có mấy vụ BIGSCAM WMZ toàn vài chục triệu k đó
Vậy có cách nào tìm lại được giao dịch vietcombank để cảnh báo scam không nhỉ. Cái history giao dịch của Vietcombank làm chán quá

Vậy có cách nào tìm lại được giao dịch vietcombank để cảnh báo scam không nhỉ. Cái history giao dịch của Vietcombank làm chán quá

Mỗi giao dịch của VCB đầy đủ nó đều gởi trong email đó cậu vô đó mà tìm là có
Còn history trên site online thì xem ko có tt rồi

Mỗi giao dịch của VCB đầy đủ nó đều gởi trong email đó cậu vô đó mà tìm là có
Còn history trên site online thì xem ko có tt rồi
Mình chuyển bằng mobile nên ko có trong email :(

Ai scam , yahoo hay nick thằng scam đâu ?

Ngày tối 10.4.2016 mình có giao dịch mua 70Z rate 22.1 chuyển tiền qua Vietcombank.
Sau khi giao dịch xong thì hôm sau bị mở dispute.
Do không để ý mail từ wmz nên tận hôm nay mình mới phát hiện ra. Ai có kinh nghiệm vụ bị dispute này giúp mình với :(
Mình search lại toàn bộ lịch sử chat trên yahoo mà không thể tìm được đoạn giao dịch đó :|
bạn vào mục này để tìm lại giao dịch nhé
trong ibanking
vào mục : Hỗ trợ giao dịch >> Trạng thái lệnh chuyển tiền >> bạn chọn ngày 11/04 sẽ thấy thông tin bank của him

bạn vào mục này để tìm lại giao dịch nhé
trong ibanking
vào mục : Hỗ trợ giao dịch >> Trạng thái lệnh chuyển tiền >> bạn chọn ngày 11/04 sẽ thấy thông tin bank của him
Nó chỉ hiện các giao dịch trên web thôi bạn à. Mình toàn giao dịch qua ứng dụng Vietcombank Mobile nên không hiện :(

Ai scam , yahoo hay nick thằng scam đâu ?
Giờ không tìm lại được lịch sử chat. Mình search theo đủ kiểu ở Yahoo rồi mà vẫn không ra. Chắc điện hỏi Vietcombank check lại mã giao dịch đó xem số tài khoản người kia thôi

Mình chuyển bằng mobile nên ko có trong email :(
Ra bank yêu cầu sao ke và xin thông tin tk người nhận nó cho đấy, báo tk đó lừa đảo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,529
170,627
Latest member
biennhuthinh
Back
Top Bottom