Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

Mình nghĩ đây là cuộc khảo sát về tiền ảo thì đúng hơn,vì hàng năm lợi nhuận từ tiền ảo về vn đâu có ít,nhà nước phải thắt lại,kiểm soát thuế

có phải là account_vietmaker ko nhỉ ?

Mình nghĩ đây là cuộc khảo sát về tiền ảo thì đúng hơn,vì hàng năm lợi nhuận từ tiền ảo về vn đâu có ít,nhà nước phải thắt lại,kiểm soát thuế
nếu chỉ khảo sát thì đâu cần mời ko chừa 1 ai đâu bạn, có vấn đề j đó mới mời full vậy

mình gọi điện hỏi ông ca rồi,bảo lần này bận mới nghỉ tết xong giờ nghỉ nữa hơi khó nhưng ổng hỏi khi nào mình rảnh,bắt buộc phải về làm việc,hỏi triệu tập mình về vụ gì thì ko trả lời thấy cũng lo lo.Trước giờ gõ capcha chỉ gd với ông này,chắc vụ này mà mình bị gọi về,=.= đầu năm lại dính tới CA.27/2 mình lên gặp CA có gì về thì mình review cho mọi người.

Mình thấy có bạn review là được alo hỏi nơi tạm trú để được triệu tập tại đó , bạn thì lại bị bắt buộc . Có người thông báo lí do luôn , bạn lại không được thông báo .
Chắc là tùy vào bên CA , mỗi nơi mỗi khác . Mình thì chỉ ngại mỗi việc là không thể đi lại được thôi , bắt buộc về thì đúng là khó toàn tập @@ chúc bạn may mắn ^^

ae daklak chuẩn bị nhé, thấy danh sách dài lắm.hôm 15/2 mình lên thì thấy ds mới có 2 người dược gọi, còn lai thi 4 mặt giấy a4 nhé. bmt + krongpac + cmgar thì nhiều lắm
daklak hả bác, đó là khu của mình, anh e yên tâm làm việc.

khi nào tới lượt webmoney nhỉ

khi nào tới lượt webmoney nhỉ
Z rửa $ sao đc c, lại càng khó mà bị sụp đc. chính phủ Nga Ngố nó đứng ra mà

Chiều nay lúc 3h mình vừa bị CA tỉnh LC triệu tập lên lấy lời khai liên quan đến việc bác account_vietmaker tội rửa tiền. Mang lap lên đó kiểm tra thấy gd Đông A của mình với TK Nguyễn Việt Hùng (ko biết có phải là account_vietmaker ko) 5 củ. Nó hỏi lung tung về tiền ảo, thời gian gd, bao nhiêu tiền, có nhận thức gì về việc gõ captcha và mua bán tiền ảo ko. Viết trường xong, ký khoảng chục chữ ký vào bản khai rồi cho về và xin số điện thoại của mình để có gì sẽ gọi tiếp. Anh em mmo cứ yên tâm không có vẫn đề gì đâu. Đây chỉ là thu thập bằng chứng để khởi tố vụ án thôi. Có thể chúng ta sẽ được gọi ra tòa với tư cách nhân chứng. Cái trang LR die từ lâu rồi mà vẫn rắc rối thế. :oops:

:D có gì đâu mà sợ mình bị CA triệu tập lên rồi , hỏi thì mấy anh CA nói là lấy thông tin để khỏi kiện 2 anh em ông NVC thôi:D nhìn list danh sách nha trang có 24 pác , chỉ tội mấy pa ở xa bị gọi thôi :D

:D có gì đâu mà sợ mình bị CA triệu tập lên rồi , hỏi thì mấy anh CA nói là lấy thông tin để khỏi kiện 2 anh em ông NVC thôi:D nhìn list danh sách nha trang có 24 pác , chỉ tội mấy pa ở xa bị gọi thôi :D
bac ở Nha Trang ah

em cả chai ⌈:confused:

Hôm nay cũng nhận được giấy triệu tập, làm người nhà mọi người không biết cứ lo lắng, haizzzzzzzzzzz
Chính xác nhận tiền từ thằng này nè: Nhận tiền chuyển khoản từ TK-0101592597 NGUYỄN VIỆT CƯỜNG và TK-0103459079 NGUYỄN VIỆT HÙNG

Last edited:
Trung Tâm Thẻ_Mobile Banking Nhận tiền chuyển khoản từ TK-0103459079 NGUYỄN VIỆT HÙNG [shoplr.vn] invoice LR.

Haiz vãi. mình gd gần 1 tỉ không biết bị sao không. đù má​

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back