Ask Bị Beijing media network report

Đã check 2 kênh này: ChongqingTV Vietnam, Shanghai Media VN 2 kênh này không có tham gia network nào hết. Giờ sao đây anh em.
Kênh Shanghai trước có hiện quảng cáo, mình click tặc một thời gian, xong vào thấy hết hiện quảng cáo rồi, không biết nó die gà hay là tắt kiếm tiền rồi nữa, còn kênh kia click không ăn thua, nên mình bỏ rồi :confused:

Kênh Shanghai trước có hiện quảng cáo, mình click tặc một thời gian, xong vào thấy hết hiện quảng cáo rồi, không biết nó die gà hay là tắt kiếm tiền rồi nữa, còn kênh kia click không ăn thua, nên mình bỏ rồi :confused:
giờ chỉ còn cách click tặc để diệt nó hoặc rp cho kênh die, mà bây giờ rp cho kênh die coi bộ hơi bị khó. Mà cho dù có giết được GA của nó, thì nó vẫn đem mail đi rp tiếp thôi :(

giờ chỉ còn cách click tặc để diệt nó hoặc rp cho kênh die, mà bây giờ rp cho kênh die coi bộ hơi bị khó. Mà cho dù có giết được GA của nó, thì nó vẫn đem mail đi rp tiếp thôi :(
Mà quan trọng là nó có bản quyền không mà đi report được

Mình cũng không biết là nó có bản quyền về mấy phim đó không, mình toàn thu lại từ đài THVL rồi chỉnh lại rồi upload lên youtube đâu có lấy video gì của thằng này. Gửi video chống khiếu nại bản quyền thì youtube không chấp nhận "Based on the information you provided, it appears that you do not have the necessary rights to post the content on YouTube". Có cao nhân nào vào giúp không ?

Mà quan trọng là nó có bản quyền không mà đi report được
Nó làm gì có bản quyền bạn, nó rp xong up bộ đó lên để độc quyền bộ đó thôi, muốn rp bản quyền lại nó thì phải có một mail doanh nghiệp, không thì chỉ còn cách click tặc hoặc rp cộng đồng. Mà mình rp cộng đồng cả chục lần mà nó không chết mới ghê :oops:

Mà mình rp cộng đồng cả chục lần mà nó không chết mới ghê :oops:
Có cao nhân nào vào giúp không ?
Mình có cách này:
Thay vì kháng cáo lên Youtube, các bạn tìm email/website chủ sở hữu bản quyền các bộ phim đó, rùi gửi kênh/video của thằng đó lên để báo cáo cho họ... Mình bảo đảm bên sở hữu bản quyền sẽ chém đẹp thằng này ngay lập tức...Hahaha...:D

Mình có cách này:
Thay vì kháng cáo lên Youtube, các bạn tìm email/website chủ sở hữu bản quyền các bộ phim đó, rùi gửi kênh/video của thằng đó lên để báo cáo cho họ... Mình bảo đảm bên sở hữu bản quyền sẽ chém đẹp thằng này ngay lập tức...Hahaha...:D
báo xong có khi anh em hết đường reup :confused:

thằng này phát phim yên chi chim sẽ ma tước thì phải bữa up lên mới được 7k view thì nó thông báo phát hiện thủ công nhưng nó k xóa video để mình còn đưa về riêng tư nó vẩn còn tốt chán so với mấy thằng khac xóa bị gậy bản quyền lun

thằng này phát phim yên chi chim sẽ ma tước thì phải bữa up lên mới được 7k view thì nó thông báo phát hiện thủ công nhưng nó k xóa video để mình còn đưa về riêng tư nó vẩn còn tốt chán so với mấy thằng khac xóa bị gậy bản quyền lun
Mọi người ở đây bị nó report nhiều rồi bạn ah.

Mọi người xem kênh này: https://www.youtube.com/channel/UCRiELEFFjVp5XT7lconzYqw nó cũng reup như mình sao không bị thằng beijing media network report, thấy nghi ngờ channel này quá.
Không phải đâu bạn, kênh đó mới up video từ 1 tháng nay, trong khi cái kênh Chonquing nó có từ lúc phim Bà nội trợ đang chiếu cơ. Bộ nào mà tv chiếu qua rồi có thể nó không rp nữa hoặc là nó chưa check lại để rp thôi.
Mình nghĩ nếu không chắc thì không nên đưa kênh người khác lên thế này, sẽ vô tình hại người vô tội.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,422
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom