Bị ban id hết rồi

Status
Not open for further replies.

earnmoney1512

Junior
Reactions
28
MR
0.075
tình hình là 5 acc pix của mình add soft mấy hôm nay vừa bị banned hết rồi,chán thằng pix này quá rồi

K biết có chém k, mình k chơi pix, nhưng mà có nick bị ban, có nick k bị mà :B

có ~ kẻ sẽ lợi dụng pix đang khủng hoảng mà đi quăng boom để ae đổ xô vào Qlink

ơ.baned á,chắc gõ sai nhiều quá thôi.chứ tớ làm mấy ngày rồi có bị ban cái nào đâu.mỗi tội ORDER từ ngày 13-7 đến giờ vẫn chưa thấy done,bác nào pro english thì mail cho thằng addmin pix hỏi xem sao=((

Gửi mail từ chiều tới giờ chưa thấy mail reply
Nội dung mail mình gửi :
Hi admin pixprofit ..

I have requested payment three days but I have not received the money.And some friends,too.Please check it out.My ID is [email protected]

Thanks a lot.

có ~ kẻ sẽ lợi dụng pix đang khủng hoảng mà đi quăng boom để ae đổ xô vào Qlink
uhm, bây h nên có cái proof vào cho ae xem với chứ tình trạng giống hệt hôm nọ. người trong cuộc thì k thấy lên tiếng mấy, người ngoài cuộc thì bàn ầm ầm. đúng là bó tay zz..

Gửi mail từ chiều tới giờ chưa thấy mail reply
Nội dung mail mình gửi :

bác send thế này thì chia buồn cùng bác, ko band rồi cũng sẽ bị band.:D

proof bị ban đây các siêu nhân 222222222222.JPG

mình gửi mail cho admin hôm qua : Hỏi xem tiền sao về trễ hơn thường ngày và đưa cả ID hỏi xem ID mình ko bik có bi banned ko?
Admin reply sáng nay : Đừng quá lo lắng.Chỉ là tiền về chậm thôi
--------------
An tâm đc một chút !!

cái màu xám là để phân biệt với cái màu trắng thôi các bác ah,mấy acc của em nó cứ xen kẽ trắng vs xám từ hồi mới tạo group kìa,ko tin các bác cứ thử đi

cái màu xám là để phân biệt với cái màu trắng thôi các bác ah,mấy acc của em nó cứ xen kẽ trắng vs xám từ hồi mới tạo group kìa,ko tin các bác cứ thử đi
sặc... bạn nói cứ như thât. Xám đen là bị baned đó :))

Ý nó nói là xám xen trắng ở list ID con đó mà, khi chưa banned id đó có màu trắng lẫn id có màu xám rồi màu trắng, rồi xám,... nhưng ở đây phân biệt id bị banned là id có màu xám nặng, tức là xám rất đậm phân biệt với xám nhẹ là loại xám chưa bị banned nhé ;).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,682
Latest member
TraniTravel
Back
Top Bottom