Bị anhanh.net lừa đảo trên paypal

Status
Not open for further replies.

Mimeo

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào cả nhà
Bây giờ mình đang rất là bức xúc cần cả nhà giúp
M mua phần mềm auto viewer trên trang anhanh.net và mình trả tiền trên paypal
Mua xong sai 1 ngay thi m hông thấy no tăng view gì hết,nên m contact nó trên mail,minh dispute trên paypal nó mới mail lại
Xong nó lừa mình kêu đợi thêm 48 tiếng xem view có tăng không,mình ok đợi,xong nó kêu m remove soflware đi rồi nó trả tiền,rối nó lock account license của mình,m ngây thơ tưởng thiệt đưa tk ngân hàng cho nó rồi đợ
Xong nó lặng lẽ claim mình trên paypal
Paypal rối quá,m muốn gởi hình ảnh mình mail với nó mà không biết mail chỗ nào,đoi fax gì tum lum,nãy minh tìm được chỗ gởi thi thấy nó xử mình thua
Giờ vừa 89 đô vừa không liên lạc được thằng đó,vừa bị bannde google Adsend vì dung solf của nó trong khi nó nói tuyệt đối an toan với youtube
M TỨC LẮM KHÔNG BIẾT LÀM SAO
MỌI NGƯỜI CHỈ DÙM M VỚI HUhu

Attachments

106.3 KB · Views: 72
Chào cả nhà
Bây giờ mình đang rất là bức xúc cần cả nhà giúp
M mua phần mềm auto viewer trên trang anhanh.net và mình trả tiền trên paypal
Mua xong sai 1 ngay thi m hông thấy no tăng view gì hết,nên m contact nó trên mail,minh dispute trên paypal nó mới mail lại
Xong nó lừa mình kêu đợi thêm 48 tiếng xem view có tăng không,mình ok đợi,xong nó kêu m remove soflware đi rồi nó trả tiền,rối nó lock account license của mình,m ngây thơ tưởng thiệt đưa tk ngân hàng cho nó rồi đợ
Xong nó lặng lẽ claim mình trên paypal
Paypal rối quá,m muốn gởi hình ảnh mình mail với nó mà không biết mail chỗ nào,đoi fax gì tum lum,nãy minh tìm được chỗ gởi thi thấy nó xử mình thua
Giờ vừa 89 đô vừa không liên lạc được thằng đó,vừa bị bannde google Adsend vì dung solf của nó trong khi nó nói tuyệt đối an toan với youtube
M TỨC LẮM KHÔNG BIẾT LÀM SAO
MỌI NGƯỜI CHỈ DÙM M VỚI HUhu
scam kiện cáo gì bạn qua đây lập topic nhé - https://mmo4me.com/forums/report-scam.34/

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
xoilaceurottonli

Most viewed of week