Ask Bị Adsense Giới Hạn Việc Phân Phát Quảng Cáo

Sáng nay vừa nhận mail google adsense giới hạn việc phân phát quảng cáo cho site em nó bảo là phát hiện lưu lượng không hợp lệ. Có cách nào ngăn cái này lại hoặc phát hiện lưu lượng không hợp lệ từ đâu không ạ, sợ ông nào chơi xấu vào spam click :v
Mình bị 2 lần giới hạn và đã gỡ thành công cả 2 lần và đây là video hướng dẫn cách gỡ chia sẽ kinh nghiệm lại cho cả nhà. cả nhà làm theo nhé

Bị ntn có đc pay tiền không mấy sếp nhỉ,e cũng mới bị mà không biết tại sao luôn,site em traffic sạch
gỡ thôi ạ. làm theo video là ok ạ

gỡ thì dễ, không khắc phục được nguyên nhân thì vẫn bị lại thôi bác

Em thì chưa thấy bị trừ tiền, nó báo quảng cáo bị hạn chế thôi nhưng vẫn có hiện quảng cáo bình thường, thu nhập vẫn đều đều nhưng chưa đến ngày pay. Có khả năng cuối tháng nó trừ k nhỉ
trừ đấy

Em thì chưa thấy bị trừ tiền, nó báo quảng cáo bị hạn chế thôi nhưng vẫn có hiện quảng cáo bình thường, thu nhập vẫn đều đều nhưng chưa đến ngày pay. Có khả năng cuối tháng nó trừ k nhỉ
của mình bị 3 lần rồi, ko thấy trừ . quảng cáo sẽ hiện ít lại

kg bị trừ tiền đâu các bạn trẻ nhé, của mình vẫn get pay đều đặn trừ việc số lần ads xuất hiện ít đi

trừ đấy
Giờ GA chốt trừ theo ngày luôn rồi bạn, bạn check lại xem nhé. (mình để auto ads)
Sáng nay vừa nhận mail google adsense giới hạn việc phân phát quảng cáo cho site em nó bảo là phát hiện lưu lượng không hợp lệ. Có cách nào ngăn cái này lại hoặc phát hiện lưu lượng không hợp lệ từ đâu không ạ, sợ ông nào chơi xấu vào spam click :v
GA giờ cứ auto ads là ổn, có điều kéo thanh hạn chế ads mà ads vẫn hiện khá nhiều, một số vị trí ads hiển thị chưa được hợp lý.

Giờ GA chốt trừ theo ngày luôn rồi bạn, bạn check lại xem nhé. (mình để auto ads)

GA giờ cứ auto ads là ổn, có điều kéo thanh hạn chế ads mà ads vẫn hiện khá nhiều, một số vị trí ads hiển thị chưa được hợp lý.
Mình kéo full ads luôn mà ko tự động hiển thị trong bài viết

em nghe mấy ông anh nói thì thủ công ok hơn vì quảng cáo 1 là nó mĩ quan 2 là để vừa phải và đặt ở nơi người đọc hay tương tác, thử làm theo cách này cũng ổn, mỗi tội là số lượng quảng cáo hiện đang không tương xứng với traffic, ngày khoảng 30k user mà mỗi ngày được tầm khoảng 70 - 90 đô. CPC hồi đầu cao khoảng 0.08 nhưng h là tầm khoảng 0.05. Mới phang được 2 tháng
Ngày kiếm 70-90$ ngon quá a.

em nghe mấy ông anh nói thì thủ công ok hơn vì quảng cáo 1 là nó mĩ quan 2 là để vừa phải và đặt ở nơi người đọc hay tương tác, thử làm theo cách này cũng ổn, mỗi tội là số lượng quảng cáo hiện đang không tương xứng với traffic, ngày khoảng 30k user mà mỗi ngày được tầm khoảng 70 - 90 đô. CPC hồi đầu cao khoảng 0.08 nhưng h là tầm khoảng 0.05. Mới phang được 2 tháng
Mình thì vừa thử công vừa Auto

Mình kéo full ads luôn mà ko tự động hiển thị trong bài viết
Uhm chắc tùy nội dung và bố cục website, bên mình thì web tự code, traffic chủ yếu là google search, nên sợ quảng cáo hiện nhiều, khách ít quay lại.
CPC của mình 0.04 thôi, traffic cũng tầm đó nhưng chưa bao giờ vượt quá 16$/ngày. (Chắc phụ thuộc vào nội dung website).

lol lượt view của web mình trung bình 30k view 1 ngày mà được 20$ k biết 70 90$ là gắn như thế nào cho hiệu quả vậy br

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom