Solved BFT Manage Profile - Quản Lý Profile

Bác có đăng kí tài khoản đâu?

Referen để là mmo4me chứ không nên để khác. Nếu để khác phải verify bằng tay.

* Thêm lưu ý là 1 người đăng kí 1 tài khoản thôi nhé. Nhường cho m.n ai cũng được sử dụng.
để mmo4me cũng ko đc bro ơi, active giúp mình user: U2688 với

Chào bác ??
Ban đầu mình reg nick với user : "error404" , nhưng quên thêm reffer : mmo4me
Sau mình reg lại với nick khác với user : "error404mmo4me" , nhưng verify bị lỗi fail
Bác kích hoạt giúp mình với . Cảm ơn bác nhiều ? ?

Cám ơn bác. Chúc bác sức khoẻ, active giúp mình user virgoox nhé. Nếu tools có tính năng cần thiết chắc chắn sẽ ủng hộ nhiệt tình :popo_nosebleed:

Chào bác ??
Ban đầu mình reg nick với user : "error404" , nhưng quên thêm reffer : mmo4me
Sau mình reg lại với nick khác với user : "error404mmo4me" , nhưng verify bị lỗi fail
Bác kích hoạt giúp mình với . Cảm ơn bác nhiều ? ?
Mình sửa lại ref cho bác acc này rồi
để mmo4me cũng ko đc bro ơi, active giúp mình user: U2688 với
mình nhớ bác có đăng kí rồi ấy. Mỗi người 1 acc thôi bro.

.
Cám ơn bác. Chúc bác sức khoẻ, active giúp mình user virgoox nhé. Nếu tools có tính năng cần thiết chắc chắn sẽ ủng hộ nhiệt tình :popo_nosebleed:
Chắc là bác chưa like bài viết chính của mình. Mình để check bài viết xem tài khoản nào để kịch hoạt ấy.

mình nhớ bác có đăng kí rồi ấy. Mỗi người 1 acc thôi bro.
Có đăng kí nhưng có active đc đâu bạn, bạn bảo reffer đặt mmo4me nên mới phải đăng kí lại

Có đăng kí nhưng có active đc đâu bạn, bạn bảo reffer đặt mmo4me nên mới phải đăng kí lại
mình sửa lại rồi đó bro.

Đếm ngược cái các bác nhỉ.

Bản cũ mình huỷ rồi nha các bác. Các bác chờ mình update lại nhé. Với update cả chức năng luôn

Demo Cùi cùi

* Trước tiên xin gửi lời cảm ơn trân thành đến các thành viên Mmo4me trong thời gian 5 năm vừa qua "From 2015 to 2020" đã ủng hộ và giúp đỡ mình rất nhiều ... bằng những ly cafe hoặc gì gì đó. :popo_sweet_kiss::popo_sweet_kiss::popo_sweet_kiss:
Còn sau đây cũng là Project của bên mình - là sự tổng hợp những chức năng đã làm và những kinh nghiệm đã có thì mình cũng đã quyết định tổng hợp lại thành 1 phần mềm cung cấp những chức năng chính mà anh em MMO đang làm. Cũng do nhiều lý do nên tiến độ chậm trễ nên mong tất cả ae thông cảm.

* Giới thiệu đôi chút về phần mềm : (Chắc cũng không có gì nhiều ngoài những điểm đặc biệt như)
+ Người dùng tự custom thuật toán cho riêng bản thân. (Thích hợp cho nuôi tài khoản mạng xã hội)
+ Công nghệ fake dấu vân tay trình duyệt "fingerprinting".( Dùng cho cheat offer pc)
+ Các chức năng của bên mình hoàn toàn sử dụng GiftCode để Add vào tài khoản và mua bằng điểm cống hiến, có thể thuê.
+ Điểm cống hiến lấy bằng cách điểm danh mỗi ngày, giới thiệu người dùng, Event, Sell Chức năng Private....
+ Hướng tới cộng đồng.
* Lưu ý quan trọng :
+ Tài khoản tự khoá sau 45 ngày không phát sinh hoạt động.
+ Và một số điều khoản sẽ bổ sung sau.
* Lưu ý của thành viên mmo4me :
+ Tài khoản trực thuộc thành viên mmo4me được sử dụng và support như tài khoản thường. Tự động kích hoạt.
+ Dành tặng 50 slot cho thành viên đăng kí trước ngày 01/01/2020 và 50 slot dành cho ban quản trị diễn đàn.
View attachment 147537

Link : Here
P/s : Mình sẽ up bản cài đặt để m.n đăng kí và đăng nhập để kiểm tra và fix lỗi. Các chức năng sẽ được lấy ý kiến từ cộng đồng và cập nhật từng chức năng đến khi hoàn thiện.
[/QU
cảm ơn bạn
làm sao để đăng nhập

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week