New Betlr24.com Bonus 0.5$ tất cả các thành viên đăng kí mới và like facebook page

gamecavoixanh

Banned
Reactions
3
MR
0.000
OPEN BETA GAME SAMEORDIFF, MỌI NGƯỜI TEST DÙM NHÁ. *** $0.25-$1 : -> betlr24.com/sameordiff

Game đặt bomb

• Bonus tất cả tài khoản mới: $0.40
  • Event top đặt bomb (7/9/2012 - 14/9-2012): Top1: $50.00 , Top2: $25.00, Top3: $10.00, Top4: $5.00ăng
  • Tặng thêm $0.1 khi like fanpage facebook, các bạn nhớ post trên face nick của mình nhá!

Min rút tiền lãi từ tiền khuyến mại là $1 nhưng phải có yêu cầu là đã nạp tiền trước đó để chúng tôi xác nhận bạn có ý định chơi lâu dài với site (min nạp tiền là $1). Nạp tiền vào rồi có thể request ngay sau đó nhưng chúng tôi sẽ lưu lại số account LR của các bạn để check và thanh toán trong vòng 24h.

Câu hỏi lớn:

*** TẤT CẢ CÁC TÀI KHOẢN GIAN LÂN?
Mọi hành vi gian lận đều bị cấm. Bất cứ khi nào chúng tôi phát hiện bạn có hành vi gian lận dù là nhỏ nhất thì chúng tôi sẽ khóa tài khoản của bạn vĩnh viễn mà không cần thông báo.

***CHÚNG TÔI CÓ GIAN LẬN HAY LỪA ĐẢO?
Hệ thống Game trực tuyến Cavoixanh đã bỏ rất nhiều tiền cũng như công sức để phát triển nên việc lừa của bạn vài đô thậm chí vài trăm đô cũng không hấp dẫn đối với chúng tôi.
Mục tiêu của chúng tôi là hàng tháng lợi nhuận vài chục nghìn đô hoặc hơn thế nữa nên việc ăn non (scam) của các bạn không thể xảy ra.
Chúng tôi sẽ xây dựng uy tín với tất cả người chơi bằng sự công bằng và sự hỗ trợ nhiệt tình nhất !

Nạp và rút tiền:
Các bạn sẽ không bị tính phí nạp và rút tiền.
Các yêu cầu rút tiền sẽ được xử lí chậm nhất trong 24h
(hệ thống thanh toán instant đã xây dựng xong nhưng đang giai đoạn test lại để đảm bảo an toàn khi đưa vào sử dụng).

Last edited by a moderator:

ToGo

Senior
Reactions
909
MR
0.000
up cho bạn tham gia thử thế nào

- - - Updated - - -

ax tưởng chơi đc rồi

aelita91

Newbie
Reactions
259
MR
0.006
;)) vừa đăng ký... ấn bừa 4 quả bom... đc 2.3$ rồi ;))

- - - Updated - - -

Thêm vài quả... hết tiền rồi :binhsua172::binhsua172::binhsua172::binhsua172:

monitor

Senior
Reactions
277
MR
0.000
Em open game roi à! Sao site có vẻ khó tương tác nhỉ. khog hiêủ tại sao click hoài vào màn hình web khong dc... giong kiêủ lag

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Em open game roi à! Sao site có vẻ khó tương tác nhỉ. khog hiêủ tại sao click hoài vào màn hình web khong dc... giong kiêủ lag

dùng trình duyệt gì IE hay Firefox ? cài Java hay là flash player chưa ? nó thiếu thành phần sao mà chạy đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,922
176,402
Latest member
wilam18

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week