Got Paid Bet cực hot bet1s.net RB 50% cho anh em ^^!

Mình cũng không định report vì hôm trứoc thấy site die rồi nên định thôi mà hôm nay lại thấy cái site khốn nạn này hoạt động nên dành chút thời gian report cái site này. Không những mình bị lừa mà bạn mình cũng bị lừa. Minh chơi 50$ win đc 2 ngày rồi mà khồng có tiền. Đã mail cho admin đúng với nội dung só LR và số batch mà không đc nó reply. Mình cũng vô box report scammer nhưng không hiểu để post ở đó thế nào nên post vào đây vậy

Đây là hình ảnh trên site khi mình bet thì nó hiện lên trên site ở phần history .Mình cược 50$

Đây là hình ảnh history LR của mình với số batch.Mình đánh Diff, LBR của mình số cuôis là 7 trong khi batch của mình số cuối là 5. Vậy mình Win. Nhưng đã 2 ngày nay mình không có nhận đc LR và cũng không đc reply mặc dù cũng đả gửi mail. Thằng bạn mình cũng bị lữa 30$ nhưng mà nó lười không report

Mình thì cũng xác định là mất tiền rồi, thôi thì của đi thay người, mình ngu mình chịu. Cũng không định report đâu vì mình cũng ngại và lười, một phần mình cũng busy nhưng mà nhìn cái site này vẫn hoạt động thấy bực mình nên dành chút thời gian report cho mọi người biết mà tránh. Admin có qua đây thì mong liệt kê cái site này vào list scam cho mình. Thanks!

Bạn quá đen vì đã khong đợc paid.
đánh to chăng????

mình và người khac vẫn được paid vì chơi bé ko quá 20$

Bạn quá đen vì đã khong đợc paid.
đánh to chăng????

mình và người khac vẫn được paid vì chơi bé ko quá 20$

Cái đấy mình không biết nhưng đã ko pay tiền cho mình khí mình thắng tức là site scam. MOD đi ngang qua thì close topic và add site này vao list site scam cho mình với ah

Phong phanh admin người vn :m131::m131::m131::m131:

Bác Quyền này muốn hại anh em phá sản hả :binhsua160:

---------- Post added at 04:30 AM ---------- Previous post was at 04:09 AM ----------

Vừa nói song thì 150$ LR ra đi ! trang này Scam nhé! Ván cuối dc 25$ LR thì nó bùng luôn! Bác Quyền đi hại đời người khác :binhsua46:

Bác Quyền này muốn hại anh em phá sản hả :binhsua160:

---------- Post added at 04:30 AM ---------- Previous post was at 04:09 AM ----------

Vừa nói song thì 150$ LR ra đi ! trang này Scam nhé! Ván cuối dc 25$ LR thì nó bùng luôn! Bác Quyền đi hại đời người khác :binhsua46:

Đã nói đừng chơi rồi mà,đỏ đen là thía đóa:binhsua35:

Mình cũng vừa win quả 50$ và không được paid.
Đù má nó :-ss

x_x kiếm tí tiền ref mà bị chửi kinh thế ! mod qua closed hộ cái x_x

Tên này đáng tội chết mod vào sử chém ngay ! Ôi 150$ của tôi tan thành mây khói :binhsua122:

Kiếm được 60$ từ sameordiff.com. Chuyển qua biếtu thằng này hết :(. đập quả cuối 50$ được ăn mà nó không trả :|

hình như admin là chủ thớt

admin là thằng Việt Nam
cứ dep từ 8$ trở lên mà win là bị scam :|

chắc chắn admin là thằng chủ thớt

admin là thằng Việt Nam
cứ dep từ 8$ trở lên mà win là bị scam :|

chắc chắn admin là thằng chủ thớt

thật không? vậy mỗi ngày 4$ hi vọng nó không dòm ngó tới

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads