bestclickever - Site mới, minpay $0.1

sieuthihue

Junior
Reactions
2
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
em nó mới thành lập gần 02 tháng nên có nhiều khuyến mãi, pay tối thiểu: $0.1. Mong mọi người ủng hộ em.
http://www.bestclickever.com/?ref=sieuthihue

em không edit được cái tiêu đề, mong mod sửa giúp thành: bestclickever - Site mới, minpay $0.1

cám ơn mọi người đã ủng hộ, hiện tại em đã có được 06 DR rồi, tình hình này em sẽ thưởng cho mổi dR có click thôi. ai đăng ký cho em cái acc PP đi

done :)

cám ơn mấy bác, vui lòng để lại ID, em đang sẽ send PP ngay khi các bác nhận được tiền

ok, cám ơn các bạn. em đã được 17DR, đang đứng thứ 09 của nó, mong mọi người ủng hộ thêm. thanks

Sax, người ta đã để lại Paypal roài còn hỏi là ai có nhu cầu PM ak ak
mà cái này mà chưa Upgrade thì thời gian giữa 2 lần rút là 60 ngày đấy nhá các thánh!

Sax, người ta đã để lại Paypal roài còn hỏi là ai có nhu cầu PM ak ak
mà cái này mà chưa Upgrade thì thời gian giữa 2 lần rút là 60 ngày đấy nhá các thánh!
ý em là pác nào nhận được tiền rồi thì nói em em send $ mà bác

bằng chứng nhận tiền của em đây các pác, nó payout sau 30phut

Attachments

21.5 KB · Views: 50
hôm nay là ngày cuối cùng của chương trình "Referr as much as you can the first 20 positions will split a 100$ in the account Balance
The contest ends on 10/11/2013", hiện tại em đang đứng thứ 09, kém thứ 05 04 người, mong mọi người ủng hộ, thêm 06 người nữa thôi, em sẽ được thưởng 03$. cám ơn mọi người

kết quả từ hôm qua đên h cặm cui nè ... nó bắt mình phải trả Fee amount ... :( cuối cũng lại về 0

fee kinh quá @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back