Best Trading Journal I ! Được tài trợ bởi OctaFX - 600$ và có thể hơn

Đang phân vân nên ngủ hay thức đến 12h vào lệnh đây ta:binhsua28:

mỗi ngày làm 1 phát xong vào bình loạn các thớt khác :))
Mà nay Nai tơ có ăn GU ko, giảm dữ dội :D
2 ngày ni mình chưa còn mở chart xem nữa! Vậy nên có bình loạn gì bên fxopen được mô :). Chứ mới xem lại tình hình mấy bác đó đây !

Đang phân vân nên ngủ hay thức đến 12h vào lệnh đây ta:binhsua28:
Có tận một tháng ít nhất cung đặt được 20 ngày trade nên làm chi rứa cho mệt :). Cứ từ từ thủng thẳng mà làm thôi !

Last edited by a moderator:
Có tận một tháng ít nhất cung đặt được 20 ngày trade nên làm chi rứa cho mệt :). Cứ từ từ thủng thẳng mà làm thôi !
Tranh thủ đi càng nhìu lệnh càng dễ có giải . Thủng thẳng em giựt à ! :D

Tranh thủ đi càng nhìu lệnh càng dễ có giải . Thủng thẳng em giựt à ! :D
Làm thế nào cũng được sai lầm ơi miễn răng trong cuộc thi này cứ nhìn vào trang chủ MMO4VN thì cái Last Post đó chỉ toàn là USENAME _ Trading Journal I....Rứa là OK ! Mà cái contest này ai trình bày hay đẹp thu hút nhiều người thảo luận nên càng độc và độc thì mới nhiều người vào nhá ! Chứ không phải ai có balance lớn là thằng mô !

Làm thế nào cũng được sai lầm ơi miễn răng trong cuộc thi này cứ nhìn vào trang chủ MMO4VN thì cái Last Post đó chỉ toàn là USENAME _ Trading Journal I....Rứa là OK ! Mà cái contest này ai trình bày hay đẹp thu hút nhiều người thảo luận nên càng độc và độc thì mới nhiều người vào nhá ! Chứ không phải ai có balance lớn là thằng mô !
Chị nai yên tâm, về độ ...độc thì em chỉ ớn mình anh a lê hấp thui ạ ! :D

ai cũng nhiều người thảo luận và độc thì đánh giá thế nào? hay là bác chọn đại :))

Chị nai yên tâm, về độ ...độc thì em chỉ ớn mình anh a lê hấp thui ạ ! :D
Một người thì sóng thần một người thì xẻ thịt rồng ăn chơi đúng là độc thật nên hy vọng không làm các người chơi còn lại phải sửng sốt :)). Chuẩn bị tinh thần ngày mai xem mọi người chiến thế nào ;))
ai cũng nhiều người thảo luận và độc thì đánh giá thế nào? hay là bác chọn đại :))
Hjhj tất nhiên là sẽ có nhiều cái nhưng đó là cái mình đánh giá....Cuộc chơi mai mới bắt đầu và còn dài để mọi người có thể đánh giá được đối thủ của mình như thế nào? Có vẻ như 3 giải ni đã có rất nhiều người tranh nhau rồi :D

Bác chủ thớt ơi
Cho tớ xin lổi, tớ khg theo cái Contest của bác dc rùi.
Vì cúi tháng rùi, 2 ngày 30-31 tớ tập trung cho contest Dukascopy giờ quay qua đây thì đã trể ngày rùi.
Tháng rùi tớ củng mai nắm, kiếm dc hạng 9 ở Dukascopy. Kiếm dc cái acc nhỏ 500u oánh uống cafe.
Nếu có tháng sau tiếp thì cho tớ tham gia !

Good luck to all

Bác chủ thớt ơi
Cho tớ xin lổi, tớ khg theo cái Contest của bác dc rùi.
Vì cúi tháng rùi, 2 ngày 30-31 tớ tập trung cho contest Dukascopy giờ quay qua đây thì đã trể ngày rùi.
Tháng rùi tớ củng mai nắm, kiếm dc hạng 9 ở Dukascopy. Kiếm dc cái acc nhỏ 500u oánh uống cafe.
Nếu có tháng sau tiếp thì cho tớ tham gia !

Good luck to all
Vẫn có thể tham gia đựoc mà cậu? Cái này không giới hạn ngày kết thúc đăng kí...chỉ cần tham gia và có đủ ít nhất mỗi ngày mỗi post và đều đặn trong 15 ngày là hoàn thành rồi. Nên bây giờ đăng kí vân còn kịp đấy chứ hôm nay mới chỉ là bắt đầu thôi, đến hết tuần này mới thật sự không thể tham gia vì sẽ không đủ điều kiện trên.

Bận học giờ mới về tới nhà, chiều vào thôi. Phải đợi xem ai bị cắn SL đã chứ ! :D

Bận học giờ mới về tới nhà, chiều vào thôi. Phải đợi xem ai bị cắn SL đã chứ ! :D
Chau ơi Sai lầm có đi học hè nữa giỏi rứa :)). Mà chưa gì đã cầu rủi cho người chơi khác rồi coi chừng không giật được giải đó nhá ! :))

Đề nghị những ai đã và đang.....và có ý định tham giá Forex vào up topic. Cơ hội để các bạn có thể trade forex và kiếm tiền từ đó mà không phải bỏ vốn, đồng tiền nào cả :D. Topic của mình hok thể bị chìm nhanh rứa được :))

Chúc cuộc thi thành công như ý.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom