Best Trading Journal I ! Được tài trợ bởi OctaFX - 600$ và có thể hơn

Niceday cho mình hỏi chút, site này mình reg acc rùi, giờ reg acc demo có được tham gia event ko? (reg không dưới refer của cậu)
Không thành vấn đề cậu cứ đăngvkys tham gia thoái mái :)
vậy 3 người tham gia ,bét nhất ta cũng giải 3 =)) =)) =))

trăm đô thuôc về ta =)) =)) =))

còn 3 ngày nưa thui :m121::m121::m121::m121::m121:
Đừng vội mưng mình không có ngày kết thúc cho việc đăng ký điều kiện tiên quyết là người chơi phải có đủ ít nhất 15 post mỗi ngày :)

Đừng vội mưng mình không có ngày kết thúc cho việc đăng ký điều kiện tiên quyết là người chơi phải có đủ ít nhất 15 post mỗi ngày :)

15 post mỗi ngày hả???? :-ss

nhưng mà doạt giải dựa vào sô tiền trong thắng trong blance ah?

hay tính theo cách khác

mà 15 post mỗi ngày cơ ah =)) ^ ^

15 lệnh khi tham gia contest và phải có ít nhất là 15 bài viết (post) trong topic của bạn tất nhiên là các ngày khác nhau.

các ngày khác nhau cơ mà sao 15 post trong một ngày mới đổi rule à Mod

:-SS

Last edited by a moderator:
nhưng mà doạt giải dựa vào sô tiền trong thắng trong blance ah?

hay tính theo cách khác

mà 15 post mỗi ngày cơ ah =)) ^ ^

15 lệnh khi tham gia contest và phải có ít nhất là 15 bài viết (post) trong topic của bạn tất nhiên là các ngày khác nhau.

các ngày khác nhau cơ mà sao 15 post trong một ngày mới đổi rule à Mod

:-SS
Không thay đổi gì cả mình chỉ viết hơi tắt vậy thôi....đoạt giải dựa vào chất lượng bài post trong topic của mỗi người chơi.

Không thay đổi gì cả mình chỉ viết hơi tắt vậy thôi....đoạt giải dựa vào chất lượng bài post trong topic của mỗi người chơi.

post phân tích rõ ràng, có nhiều người thảo luận và lệnh đó đó đạt TP càng tốt nhỉ ;))

bác nice cho lời giải thích ne,mình cũng muốn xem người này pro đến thế nào trong forex ^ ^

Bước 1 không làm được vì đã có tài khoản sẵn thì có thể bỏ qua không ?

Max

Hy vọng các cậu đã có câu trả lời ! :)

bác nice cho lời giải thích ne,mình cũng muốn xem người này pro đến thế nào trong forex ^ ^
Hihi đây là anh Gấu nhà iêm, bờ rào cỡ iêm đấy ạ ! :D

Hihi đây là anh Gấu nhà iêm, bờ rào cỡ iêm đấy ạ ! :D

sorry bạn ,mình không luận được bạn viết cái gì cả ,chăc là già rùi ;))

xì teen quá mình không thể đoán được nghĩa ^ ^

sorry bạn ,mình không luận được bạn viết cái gì cả ,chăc là già rùi ;))

xì teen quá mình không thể đoán được nghĩa ^ ^
Dạ anh già hơn em là chắc rồi, ý em nói max là bạn của em, anh ấy pờ rào ( pro ) hơn em một chút ạ. Anh a lê hấp thông cảm, em nói chuyện với mấy nhỏ lớp em hoài nên quen. Anh khó tính thế ! :binhsua78:

Dạ anh già hơn em là chắc rồi, ý em nói max là bạn của em, anh ấy pờ rào ( pro ) hơn em một chút ạ. Anh a lê hấp thông cảm, em nói chuyện với mấy nhỏ lớp em hoài nên quen. Anh khó tính thế ! :binhsua78:

tại tớ không k dịch được thui nên hỏi lại ,không có khó tính hay bức xúc ,ấn tưởng k tốt về viết thế kia gì cả ^ ^

"và phải có ít nhất là 15 bài viết (post) trong topic của bạn tất nhiên là các ngày khác nhau."

h này đăng kí thì chắc k kịp nhỉ :D

Các bạn chú ý ngày mai bắt đầu trade và contest chíng thức bắt đầu nhá.....mọi người vãn có thêr đăng ký nữa vì điieeuf kiện quan trọng vần phaiyr đạt là 15 post nên các bạn cứ tính để tham gia thôi....càng đông càng vui!

mỗi ngày làm 1 phát xong vào bình loạn các thớt khác :))
Mà nay Nai tơ có ăn GU ko, giảm dữ dội :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week

Back