BCHJolly Reviews : SCAM or LEGIT ?

Hasmanvn

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Tham gia tại đậy: https://bchjolly.com/?affiliate=9f04e126accd9e1720bd6c1639dcbdf7
Vài ngày trước, tôi đã tham gia một nền tảng mới để kiếm bitcoin cash miễn phí, mặc dù có điều khoản đầu tư để tăng hoạt động khai thác. Tôi đã xác nhận Satoshi miễn phí có sẵn và đặt cọc 50 xu dùng thử chỉ để xem nền tảng hoạt động như thế nào. ngày hôm sau, tôi đã rút 0,24 đô la trong BCH. Nhỏ phải không? Có, nhưng nó vẫn là một cái gì đó. Bây giờ tôi đã kiểm tra và xác nhận rằng nó trả tiền, tôi có thể thoải mái chia sẻ nó với cộng đồng. Bạn có thể kiểm tra và xem đó có phải là điều bạn muốn tham gia hay không.

Hãy cùng xem nền tảng và cách nó hoạt động.

Đây là một trang web kiếm tiền trên đám mây Bitcoin Cash (BCH) trực tuyến mới. Trang web rất đơn giản để điều hướng - chỉ một trang với tất cả những gì bạn cần để bắt đầu. Người dùng có thể kiếm BCH trên máy chủ đám mây của họ để có thu nhập thụ động. Bạn sẽ kiếm được 2,65% hàng ngày trên sức mạnh khai thác của mình. Họ cung cấp rút tiền và gửi tiền ngay lập tức.

• Năng lượng khai thác

Sức mạnh khai thác trên BCHJolly là số tiền bạn có trong nhóm khai thác mà bạn có thể gửi và / hoặc nhận được từ việc yêu cầu "BCH miễn phí". Phần sức mạnh khai thác cung cấp các tùy chọn để yêu cầu "BCH miễn phí" hoặc "Gửi tiền BCH" để tăng sức mạnh khai thác của bạn. Bạn sẽ kiếm được 2,65% từ sức mạnh khai thác của mình, vì vậy sức mạnh khai thác càng cao, thu nhập hàng ngày của bạn càng cao.

• Ví tiền lãi

Phần này hiển thị tổng số tiền bạn đã kiếm được trong thời gian thực. Cả lợi nhuận từ sức mạnh khai thác của bạn và thu nhập từ giới thiệu đều xuất hiện ở đây.

Điều này cho thấy số lượng giới thiệu bạn có và số tiền bạn đã kiếm được từ hoạt động giới thiệu của mình trên trang web.

• Nhấp hoặc nhấn "Nhập tài khoản" để bắt đầu.
  • Bạn có thể yêu cầu "BCH miễn phí" lên đến 6250 Satoshi mỗi phút hoặc bạn "Gửi BCH" để bắt đầu khai thác. Bạn có thể yêu cầu BCH miễn phí và cũng có thể gửi tiền để tăng sức mạnh khai thác và kiếm tiền của mình.

Có hai cách để kiếm tiền trên nền tảng

• Lợi nhuận khai thác: Bạn sẽ kiếm được 2,65% sức mạnh khai thác của mình. Bạn không cần phải truy cập mỗi ngày để khai thác mỏ. Khi bạn đã bắt đầu khai thác, nó sẽ khai thác miễn là trang web còn hoạt động.
  • Đơn vị liên kết: Mời bạn bè của bạn tham gia và nhận hoa hồng 8% trên tiền gửi của họ.

Tôi thích sự đơn giản của trang web và thực tế là bạn không phải truy cập nền tảng mỗi ngày để bắt đầu. Khi bạn đã bắt đầu khai thác, nó sẽ tiếp tục miễn là trang web còn hoạt động. Nhưng bạn có thể truy cập mỗi ngày để yêu cầu BCH miễn phí và tăng sức mạnh khai thác của mình để kiếm được nhiều tiền hơn.

Trang web còn rất trẻ và hiện nó đang trả tiền. Nhưng KHÔNG có gì đảm bảo cho sự thành công lâu dài của nó. Vì vậy, nếu bạn có kế hoạch đầu tư, hãy gửi một số tiền mà bạn có thể đủ khả năng để mất.

Lưu ý: Bạn không phải đặt cọc để bắt đầu khai thác. Bạn có thể khai thác với số tiền từ việc yêu cầu BCH miễn phí. Nhược điểm là sức mạnh khai thác của bạn sẽ thấp và lợi nhuận của bạn sẽ nhỏ. Ngoài ra, hiện tại bạn chỉ có thể rút lợi nhuận và tiền kiếm được từ liên kết, không thể rút được sức mạnh khai thác. Gửi tiền có rủi ro của riêng bạn!

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom