Bây giờ làm dự án captcha nào thì ổn

Bạn cần nói là bạn gõ dự án nào thì mới lựa soft phù hợp để multi acc dc chứ? Pix, Kolo, GoGetsome.... Mỗi dự án 1 kiểu soft khác nhau. Captcha nghe nói hiện tại rất khó khăn, có nhiều người sẽ khuyên bạn từ bỏ.

Nhưng theo như suy nghĩ của mình, nếu bạn có thể trụ với captcha dc ít nhất 6 tháng, và đặc biệt là khi captcha khó khăn trong thời điểm này. Thì sau này bạn có thể thành công ở bất cứ lĩnh vực nào liên quan tới MMO và thậm chí cả công việc ngoài cuộc sống. Vì nó rèn cho bạn sự kiên trì và sức bền, gần như ko bao giờ biết nản chí và bỏ cuộc

Bạn cần nói là bạn gõ dự án nào thì mới lựa soft phù hợp để multi acc dc chứ? Pix, Kolo, GoGetsome.... Mỗi dự án 1 kiểu soft khác nhau. Captcha nghe nói hiện tại rất khó khăn, có nhiều người sẽ khuyên bạn từ bỏ.

Nhưng theo như suy nghĩ của mình, nếu bạn có thể trụ với captcha dc ít nhất 6 tháng, và đặc biệt là khi captcha khó khăn trong thời điểm này. Thì sau này bạn có thể thành công ở bất cứ lĩnh vực nào liên quan tới MMO và thậm chí cả công việc ngoài cuộc sống. Vì nó rèn cho bạn sự kiên trì và sức bền, gần như ko bao giờ biết nản chí và bỏ cuộc
offer cần trụ bao lâu mới thành công vậy bạn, trụ capt mấy năm rồi mà chưa thành cái gì đây :(

offer cần trụ bao lâu mới thành công vậy bạn, trụ capt mấy năm rồi mà chưa thành cái gì đây :(
Mình viết thế này : "Thì sau này bạn CÓ THỂ thành công ở bất cứ lĩnh vực nào liên quan tới MMO và thậm chí cả công việc ngoài cuộc sống. Vì nó rèn cho bạn sự kiên trì và sức bền, gần như ko bao giờ biết nản chí và bỏ cuộc"
CÓ THỂ - còn thành công sau bao lâu là ở mỗi người, mình ko biết là mỗi lĩnh vực cần trụ bao lâu mới thành công dc. Nhưng mình bắt đầu từ capt, và mình đã capt 1 năm trước khi thử mảng MMO khác. Mình nghĩ trải nghiệm từ captcha nó giúp mình đủ lì đòn để ko bỏ cuộc ở bất cứ lĩnh vực nào khác, kể cả như mình đang trade và thua rất tệ.

Gõ trang này nha bạn, trang này minpay thấp gõ vài tiếng rút về ngay, nên không lo scam, nó trả công bằng tiền điện tử nên tạo 1 ví tiền điện tử rồi tham gia, 12đ 1 captcha, load captcha nhanh chứ không chậm như rùa như kolo, gõ được trên máy tính và điện thoại.
https://www.earncrypto.com
Ngoài ra bạn có thể làm khảo sát, tải app kiếm thêm tiền, 2 cái này kiếm nhiều tiền nhưng cho vn chỉ mấy cái thôi, chủ yếu cho nước ngoài
Gõ tầm 2-3h thì kiếm đc khoảng bn hả bạn?

Tháng trước mới quay lại gõ cap,gõ kolo đang ngon tự dưng mấy ngày nay nó load chậm kinh khủng,nghe đồn đứt cáp gì đó,gõ bằng wifi siêu chậm,chuyển qua thử bằng 3G đỡ hơn tí nhưng vẫn ko ăn thua.
Có dự án nào ngon không m.n, cho theo với

mình cũng làm lần đầu hôm nay.làm thử xem thế nào.mới tải cái captchabot về mà click hình ảnh toàn sai khó hiểu thật

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,504
Latest member
nguyenthuy92131

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom