Bật lại dc kiếm tiền ytb.

ở trong kênh hay trong email hả bạn?
vào trình quản lí video. tìm đến cái video bị rp. Ấn kháng cáo. Để ý bên phải có email của bên rp bản quyền.
Lấy email đó vào gmail gửi link video cho họ gỡ. Nếu là công ty hoặc net thì 99% họ sẽ gỡ cho. Còn mấy thằng trẻ trâu rp bậy thì cứ kháng. hoặc rp chết kênh của nó là xong

vào trình quản lí video. tìm đến cái video bị rp. Ấn kháng cáo. Để ý bên phải có email của bên rp bản quyền.
Lấy email đó vào gmail gửi link video cho họ gỡ. Nếu là công ty hoặc net thì 99% họ sẽ gỡ cho. Còn mấy thằng trẻ trâu rp bậy thì cứ kháng. hoặc rp chết kênh của nó là xong
Thanks bác, hôm qua mình cũng bị trẻ trâu report kênh mình này, nó lên kênh mình down hết video mình về up lên channel nó(tụi nó dạo này ko render được, youtube fix 3d nên nó download trọn bộ) up xong quay lại report chết kênh mình :( nhiều khi thấy hài vl bác có kinh nghiệm gì kháng mấy dụ report này ko?

tùy mấy net lớn còn gửi mail chứ bọn cùi cùi cứ kháng. Net lớn thì lúc nào cũng có người trực mail. Mà gửi mail kiểu cầu xin nó càng ghét hơn :D
e bị 2 lần thôi, 2 lần toàn là đích thân thằng chủ clip report với cả kênh nó trăm k sub, lẳng lặng xóa video :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week