Spotlight Bắt đầu tháng 6 rồi, có ai chờ duyệt kiếm tiền như mình ko

John01021991

Junior
Reactions
37
MR
0.000
hic, cầu trời cho nó đừng dời nữa chứ nữa năm rồi vẫn chờ duyệt :(:(:(:(
Có ai đang chờ duyệt kiếm tiền như mình ko mọi người, giơ tay cho mình có động lực với nào

hic, cầu trời cho nó đừng dời nữa chứ nữa năm rồi vẫn chờ duyệt :(:(:(:(
Có ai đang chờ duyệt kiếm tiền như mình ko mọi người, giơ tay cho mình có động lực với nào
nó có duyệt nữa đâu mà chờ, kiếm cái khác chơi đi bác ơi :D

xem lại nội dung đi bạn ơi, chứ mình được duyệt từ tháng 2 rồi

xem lại nội dung đi bạn ơi, chứ mình được duyệt từ tháng 2 rồi
kênh mình trước giờ vẫn kiếm tiền bith bạn, nội dung vẫn good.
theo chính sách của nó thì nó duyệt kênh có subs và views cao. kênh của bạn bao nhiêu view/ngay và có bao nhiêu sub có thể cho mình biết được ko

kênh mình trước giờ vẫn kiếm tiền bith bạn, nội dung vẫn good.
theo chính sách của nó thì nó duyệt kênh có subs và views cao. kênh của bạn bao nhiêu view/ngay và có bao nhiêu sub có thể cho mình biết được ko
70k view và 80 sub mỗi ngày bạn ah

70k view và 80 sub mỗi ngày bạn ah
bạn cho mình hỏi là đc duyệt r mà lâu k làm video, có có thêm view thêm sub có bị tắt kt k nhỉ

Theo em nghĩ khả năng không duyệt rất cao ạ . :(

trong ytb ghi là chậm nhất cuối tháng 6, nhưng đừng hi vọng nhiều, kênh to rất nhiều vẫn đang chờ duyệt, có duyệt vẫn chưa chắc tới lượt mình, và ytb chắc lần này sẽ quét kỹ nội dung nên khó bkt lắm

trong ytb ghi là chậm nhất cuối tháng 6, nhưng đừng hi vọng nhiều, kênh to rất nhiều vẫn đang chờ duyệt, có duyệt vẫn chưa chắc tới lượt mình, và ytb chắc lần này sẽ quét kỹ nội dung nên khó bkt lắm
căng rồi đây

mình cũng nghĩ vậy đó bạn hic

Giờ bật kiếm tiền là cả vấn đề @@.

đã tổng bên GA nha :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,347
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week