• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Bất cứ các loại thẻ tài khoản NH (họ Nguyễn) - Giá thỏa thuận - All Bank

Status
Not open for further replies.

AnNP

Senior
Reactions
300
MR
0.000
Uhm....mọi người trong 4rom lâu thì củng biết mình củng đi gần 2 năm rồi mới trở về lại được...về tùm lum mọi chuyện nên chưa kịp hỏi thăm ai trong 4rom......do đi củng gần 2 năm nên mình có 1 số vấn đề vs các tài khoảng ngân hàng nên mình mở toppic mua cần 1 thẻ ATM, hay VISA, hay MASTER chưa add PP với tên đầu là họ NGUYỄN nha...do PP sai name . mà ko biết nhờ ai. (người thân ở xa ko nhờ đc + phiền vì nhiều lý do) nên mua luôn cho tiện.........bất cứ ai ko dùng tới đều mấy bạn có thể để lại cho mình...à mà trừ Sacombank ra nha.....:)) Thanks và thân chào mọi người....các bạn cứ inbox cho mình.....

Last edited:
cái j thế này???

giá mua bn?

Ra ACB làm cái thẻ rì bét cho nhanh VIP, tầm 20 phút là có ngay và luôn :D lại khỏi mất fee nữa cơ ;)

giá mua bn?
bạn cho giá và loại thẻ inbox cho mình ra việc riêng tư với các bank VN thôi....ko phải làm việc quốc tế đâu mà lo...lở có vấn đề mình ko muốn ai biết tôi nhận tiền hay sao.....như vé số trúng người khác bán lổ cho đại lí á :">

bao nhiêu vậy ạ

về rồi ko dắt thằng e đi nhậu nhễ. Xem chừng làm ăn ko khá nổi đâu =))

Ra acb làm visa free đi ông
Có 10p là có CC ngay mà ;)

về rồi ko dắt thằng e đi nhậu nhễ. Xem chừng làm ăn ko khá nổi đâu =))
chưa gì đã nhậu nhậu......anh về chưa ai kịp hỏi thăm..bửa định đi off bên q9 cái toppic của chú á mà về lu bu quá ko kịp cả tháng chưa ra đường đây......

an não phẳng đã tai xuất . up lên nào

là chỉ cần info thẻ thôi hay mua luôn cả cái thẻ để dùng ?

Sell tài khoản ngân hàng của mình, cách đây 4-5 tháng cũng có 1 topic buy thế này, kết quả là ăn gạch thê thảm :D
Tài khoản đứng tên mình mà 1 người không quen sử dụng với mục đích gì mình cũng không biết thì hậu quả thế nào nhỉ :D.
Thiết nghĩ Admin hay Mod forums nên đặt rules cấm những giao dịch thế này vì liên quan tới pháp luật rồi.

Anh AN bị MOD thẻ vàng =))

Chẳng biết có người nào đó có ý định sell nhưng xin nói thật
Người ta có chân, có tay, có anh em họ hàng sao người ta không nhờ mà phải đi mua
nó chính là cái mục đích sử dụng hậu quả ra sao khi thẻ mang tên bạn được dùng vào mục đích xấu
Đừng tham mấy đồng bạc lẻ mà mất đi tương lai

kiểu này thuộc thể loại NGUY HIỂM

Chẳng biết có người nào đó có ý định sell nhưng xin nói thật
Người ta có chân, có tay, có anh em họ hàng sao người ta không nhờ mà phải đi mua
nó chính là cái mục đích sử dụng hậu quả ra sao khi thẻ mang tên bạn được dùng vào mục đích xấu
Đừng tham mấy đồng bạc lẻ mà mất đi tương lai
Chưa chắc những cái thẻ sell ra lại là của chính chủ.....ở trên đây cái gì củng có thể bán bạn à..........chắc bạn củng chưa nghe có loại ATM mà toàn bộ info đều 1 chữ null nhĩ, history giao dịch giữa bạn với người giao dịch đó ổ địa điểm rút củng chỉ 1 chữ NULL....chỉ có số thẻ và mật khẩu giao dịch....những kẽ mục đích xấu vẩn chưa chắc đụng vào đuọc thẻ đó nhưng mình lại ko muốn dùng......vì có chuyện riêng cần giải quyết.....ko ít người pm hỏi bán mình đây.....

Anh AN bị MOD thẻ vàng =))
Đâu tới mức đó em....nhắc nhở thôi......dạo này bận nhiều việc quá chưa có thời gian quay lại....củng ko biết có nên ko....

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week