Airdrop [BAT] 100% ăn Nhận 25 BAT ~ 165.000vnđ, đã list sàn Binance, Bittrex, Houbi, đã rút được có proof.

nhưng mà của tớ hơn 2tháng mới về lận, quyền của các ảnh cả, miễn sao về đến là tốt rồi, em không dám có ý kiến, hiihi

ảnh chân dung chỉ cần ảnh thôi. hay họ tên + ngày tháng+ chữ kí vậy bác ???

@TINMOMO mình nhận được report về việc bạn post những airdrop khác, tức là không đúng với tiêu đề trong topic này. Nếu có những airdrop nào mới bạn có thể tạo riêng 1 topic khác nhé nhằm tuân thủ đúng rules của box. Thân!

@TINMOMO mình nhận được report về việc bạn post những airdrop khác, tức là không đúng với tiêu đề trong topic này. Nếu có những airdrop nào mới bạn có thể tạo riêng 1 topic khác nhé nhằm tuân thủ đúng rules của box. Thân!
Tks admin nhé,,,mình sẽ làm đúng rule

update: giờ vẫn còn làm được, cứ 1 ref ăn 5$ nhé ae, mượn 10 cái điện thoại bà con, bạn bè là 1 tháng đc 50$ rồi

update: giờ vẫn còn làm được, cứ 1 ref ăn 5$ nhé ae, mượn 10 cái điện thoại bà con, bạn bè là 1 tháng đc 50$ rồi
Chung 1 ip dc ko bác ?

Chỉ ăn đc 1 tháng đầu thôi, 1 ip hình như ko đc đâu teo
Ham hố gì cái này, về chuồng ban, web đi
Hướng dẫn tui làm 1k2 bat đi ông hê hê

còn làm đc ko anh em
còn bác nhưng giờ phải tuyển ref nhé bác,,,cứ 1 ref được 5$, bác mượn đth gia đình bạn bè,,,tải qua link ref và giữ app trong 30 ng,,, 10 cái là 1 tháng đc 50$ rồi bác

1k2 bat thì làm làm méo gì, nghỉ cho rồi
Đang có món mới đó NBX ấy chiến đi
1k2 bat đó ngon quá ngon còn gì nữa ông :popo_big_smile::popo_big_smile:

Chủ thớt ơi. Tài khoản BAT của em nó lên cái biểu tượng claim này. mà sao nhấn vào không được nhỉ ???

Attachments

114.6 KB · Views: 69

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,667
Latest member
789gamepics
Back
Top Bottom