SCAM Miningcity - miningcity.com

Đầu tư cái này với mua bitcoin trữ chờ lên giá có trên lệch nhiều ko nhĩ, mua bit trữ thấy an toàn hơn cái này hơi rủi ro hĩ.

Update: tin mới nhất về cuộc họp bên Kazakhstan là trong tháng 6 dự án sẽ tặng free token cho những nhà đầu tư vào gói $3500 và chỉ tặng duy nhất 1 lần. Và đến tháng 2 tháng 3 2020 sẽ list sàn upbit, houbi... Đây chính là cái mà mình nhắm đến. Đây là tin nội bộ nhé nên bạn nào đòi m show bằng chứng thì m cũng chịu luôn. Cái gì mà rõ ràng rồi thì không đến lượt m và các bạn. Có thắc mắc gì cứ pm.
v lỗ cho gói nhỏ qá :v c gom làm gói to ko kím tí token của nó nhỉ :)) có khi thành bitconnect 2.0 =))

Đầu tư cái này với mua bitcoin trữ chờ lên giá có trên lệch nhiều ko nhĩ, mua bit trữ thấy an toàn hơn cái này hơi rủi ro hĩ.
Ah. Mỗi cái thì nó sẽ có những ưu điểm và nhược điểm riêng ấy c. Ví dụ c mua bitcoin trữ thì hôm nay mua 8k mà hôm sau lên 16k thì lập tức x2 tài khoản còn nếu nó xuống 4k thì /2 ngay lập tức. Còn theo dự án nếu bit lên cũng không thể ăn ngay như vậy hoặc bit xuống thì vẫn có thể hồi vốn và có lãi nhưng sẽ lâu hơn. Với lại tham gia vào dự án thì bạn sẽ có những cơ hội khác nữa như tuyển ref thì sẽ kiếm được % từ những người khác đó c.

v lỗ cho gói nhỏ qá :v c gom làm gói to ko kím tí token của nó nhỉ :)) có khi thành bitconnect 2.0 =))
T cũng đang tính làm thêm gói $3500 nữa. Mà t ngại chung nó hơi loằng ngoằng khoản chia lãi với quản lý tài khoản. C có ngại cái đó ko?

nếu bạn có khả năng phát triển hệ thống downline thì nên tham gia, còn không thì tích btc an toàn hơn
Cái này c nói đúng nhưng mới chỉ là 1 nửa. Vì như t có trả lời 1 bạn ở trên là cái t nhắm đến ở dự án này chính là token của nó. Cơ hội x5 x10 là ở cái token của nó. Nên nếu c ko có khả năng phát triển hệ thống downline mà có 1 khoản $3500 để đầu tư vào thì dự án này vẫn là 1 cơ hội rất lớn cho c. Tất nhiên t vẫn phải nói 1 câu chốt là không nên vì bất cứ cái gì mà vay mượn hay cầm cắm để chơi. Chơi trên những gì mình có và có thể chấp nhận mất mà không ảnh hưởng tới cuộc sống của mình.

Dự án thật,làm thật,người ta show sẵn cho bạn rồi.bạn còn làm trò bảo hiểm.ko khác j tự tay minhg bóp dái mình.người ta đầu tư hàng tỉ đồng cũng đã check kĩ rồi.đã đầu tư là làm quyết liệt .vừa đái vừa nhòm ko nên đầu tư.có làm dc vài 3 đồng ko bỏ mua rau

Dự án thật,làm thật,người ta show sẵn cho bạn rồi.bạn còn làm trò bảo hiểm.ko khác j tự tay minhg bóp dái mình.người ta đầu tư hàng tỉ đồng cũng đã check kĩ rồi.đã đầu tư là làm quyết liệt .vừa đái vừa nhòm ko nên đầu tư.có làm dc vài 3 đồng ko bỏ mua rau
Bạn ăn nói cho cẩn thận nha. Mình có cách làm của mình bạn có cách làm của bạn cớ gì bạn vào topic của mình nói xằng nói bậy. Bạn ko thích đóng bảo hiểm là quyền bạn. Bạn vào topic mình đóng góp ý kiến hay phản bác ý kiến của mình thì mình rất hoan nghênh nhưng nói chuyện kiểu này thì lần sau đừng trách mình không nể mặt ae trong group.

Bạn ăn nói cho cẩn thận nha. Mình có cách làm của mình bạn có cách làm của bạn cớ gì bạn vào topic của mình nói xằng nói bậy. Bạn ko thích đóng bảo hiểm là quyền bạn. Bạn vào topic mình đóng góp ý kiến hay phản bác ý kiến của mình thì mình rất hoan nghênh nhưng nói chuyện kiểu này thì lần sau đừng trách mình không nể mặt ae trong group.
Vấn đề là bản thân bạn thực sự chưa tin vào dự án,thì sao lan tỏa được yêu thương :) bala bala

Các bác vào đi rồi một ngày đẹp trời thằng chủ nó báo đi chữa bệnh cầm theo tiền để mua thuốc
Ah mình cũng xác định có rủi ro mà c. Quan trọng là xác định được dự án nào rủi ro thấp nhất và cơ hội cao ấy c.

Niềm vui mỗi sáng ;)
proof 02.06.2019.png

Cái trò này đã có khoảng 4 năm trước rồi
Đừng để đi quá xa sẽ mất hết tiền :)))
Các bạn tham gia hãy tìm hiểu kĩ trước nhé
Không có gì dễ đâu
Lúc btc xuống và độ khó lên thì lãi k như bạn nghĩ đâu. Cái này còn hơn cả đa cấp
Good luck các bạn kkk

Cái này rủi ro rất cao vì mình ko nắm đc giá cả bit đùng một cái bit lao dốc tột độ thì sao ? Mất khoản tiền to à ? Chơi bit ko có gì đảm bảo cả

Chào c. T đồng ý với c là rất nhiều người suy nghĩ như vậy. Nhưng t thì khác. Nói thật chứ đầu tư mà chỉ mong thu hồi vốn thì chắc t ko đầu tư làm gì. T phải nhìn thấy cơ hội x5 x10 t mới đầu tư. Cơ hội thực sự chứ ko phải kiểu 1 2 3 tháng x mấy lần vốn. C thấy dự án 3 năm là dài là phiêu thì t lại thấy mấy dự án gói 3 ngày 3 tuần 3 tháng mới là phiêu. C nghĩ bit có thể sập sao ko nghĩ nó có thể lên. Sao ko nghĩ nó lên 20 30k thậm chí đến halving có thể hơn thế thì chỉ 2 3 4 tháng hồi vốn còn 2 năm rưỡi ngồi chơi nhận tiền mặc kệ bit lên xuống. Không phải t ko nghĩ đến những gì c nói hay bảo c nói sai mà t suy nghĩ 2 chiều và chấp nhận rủi ro nếu điều ko mong muốn xảy ra. T chấp nhận đánh đổi có thể mất $3500 và có thể nhận được $35000 hoặc hơn thế nhiều nếu dự án thành công. Cám ơn c đã góp ý.
Vấn đề ở chỗ mình đầu tư vào dự án ko rõ số liệu và thời gian hoàn vốn quá lâu, bỏ vài tỷ ra đầu tư vào startup có số liệu củ thể thì có thua thì mình cũng cam lòng ko lo sợ như này mai nay bit sập thì ăn cám cả lũ rất là sợ

Cái trò này đã có khoảng 4 năm trước rồi
Đừng để đi quá xa sẽ mất hết tiền :)))
Các bạn tham gia hãy tìm hiểu kĩ trước nhé
Không có gì dễ đâu
Lúc btc xuống và độ khó lên thì lãi k như bạn nghĩ đâu. Cái này còn hơn cả đa cấp
Good luck các bạn kkk
Cái này rủi ro rất cao vì mình ko nắm đc giá cả bit đùng một cái bit lao dốc tột độ thì sao ? Mất khoản tiền to à ? Chơi bit ko có gì đảm bảo cả
Chào b. Mình đồng ý với bạn là không có gì dễ dàng cả. Và mình cũng luôn nhắc nhở mọi người phải tìm hiểu kỹ, xác định tư tưởng chơi trong khả năng của mình và nếu mất không ảnh hưởng đến cuộc sống. Bạn có thể nhìn được rủi ro khi btc xuống vậy sao bạn không thể nhìn được cơ hội nếu btc lên. Thực sự trong cuộc sống chuẩn bị trước cho điều tồi tệ nhất có thể xảy ra là rất tốt nhưng nếu chỉ nhìn vào rủi ro thì chắc mình không dám bước chân ra đường luôn. Có hàng ngàn chiếc xe mà bạn có thể gặp khi ra đường 10 phút. Vậy khả năng bạn bị đụng là bao nhiêu %.
Tiền gửi trong ngân hàng cũng có thể bốc hơi như chơi mà.
Cám ơn bạn đã cho ý kiến.

Vấn đề ở chỗ mình đầu tư vào dự án ko rõ số liệu và thời gian hoàn vốn quá lâu, bỏ vài tỷ ra đầu tư vào startup có số liệu củ thể thì có thua thì mình cũng cam lòng ko lo sợ như này mai nay bit sập thì ăn cám cả lũ rất là sợ
Ok c. Mình đồng ý với c là 1 dự án có số liệu rõ ràng thì sẽ an tâm hơn cho nhà đầu tư. Mình cũng khá kém về khoản nghiên cứu giấy tờ nên chủ yếu mình nhìn vào tình hình thực tế. Mình đã thấy được farm đào của họ rất lớn và đang hoạt động rất tốt. Giá điện mình cũng đã tham khảo người bạn của mình ở Nga và đúng như những gì họ nói. Thực ra mình giới thiệu đến mọi người ở đây cũng chỉ muốn những người có số vốn nhỏ và vừa có cơ hội đầu tư. Vì thực sự vốn ít cũng ko có nhiều cơ hội tốt để đầu tư ấy c. Còn để mời được những người như c có vốn đầu tư tầm vài tỷ thì mình không dám mơ đến ( Câu này mình nói thực lòng. Có thể nghe như 1 câu nói xách mé nhưng mình hoàn toàn không có ý gì nhé ). Vì sao mình nói vậy, vì những người có vốn to thì thường đầu óc về đầu tư kiếm lợi nhuận chắc chắn sẽ phải nhạy bén linh hoạt hơn và có nhiều kênh đầu tư hơn nên để mời được là cực kỳ khó. Chốt lại mình muốn nói ở đây là nhiều người có thể họ biết đến những cơ hội khác tốt hơn nhưng họ không đủ khả năng để đầu tư vào đó và mình muốn giúp những người đó có được cơ hội này. Cám ơn c đã góp ý nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom