Announce Bảo trì Forum 6:00 ngày 20/12/2015

Chẹp ko ghi rõ update tính năng gì cho members hóng :v ..

Chào các bạn,

Xin lỗi các bạn về việc Delay khá dài do gặp sự cố bất thường. Hiện quá trình bảo trì đã hoàn tất. Lần bảo trì này tập trung vào việc điều chỉnh lại Permissions của tất cả Members nên nếu các bạn gặp bất kì vấn đề gì khác lạ về Permissions khi hoạt động thi các bạn cập nhật tại đây với mẫu sau để mình sửa lại các bạn nha:
  • Username:
  • Miêu tả lỗi:
Cám ơn các bạn nhiều
BQT MMO4ME

Chào các bạn,

Xin lỗi các bạn về việc Delay khá dài do gặp sự cố bất thường. Hiện quá trình bảo trì đã hoàn tất. Lần bảo trì này tập trung vào việc điều chỉnh lại Permissions của tất cả Members nên nếu các bạn gặp bất kì vấn đề gì khác lạ về Permissions khi hoạt động thi các bạn cập nhật tại đây với mẫu sau để mình sửa lại các bạn nha:
  • Username:
  • Miêu tả lỗi:
Cám ơn các bạn nhiều
BQT MMO4ME
chào admin, nick em giờ ko tạo đc topic ở box Money Exchange, xem giúp em với ạ, thank

nick em cũng ko tạo dc topci ở box Money Exchange

Ko chỉnh sửa tiêu đề ở box Money Exchange nữa Shin ơi

Nhóm Verified members ko edit đc bài viết của mình và tittle của topic tại box Exchange nhé @Shin

Prefix ở box newsite mất mấy mục

Không edit được topic của mình trong box servces-> small.
@Shin xem lại nhé

Mình ko edit đc bài viết của mình và tittle của topic tại box Exchange

Tại tab trade trong box captcha, bài viết không có nút "sửa bài viết" muốn cập nhật tin mới mà mất tiêu bạn ah,
bài viết đây bạn ah: https://mmo4me.com/threads/sell-proxy-private-chiet-khau-cho-thue-proxy-theo-ngay.138315/

Không edit được topic của mình trong box servces-> small.
@Shin xem lại nhé

Các bạn thử lại nha.

Prefix ở box newsite mất mấy mục

Bạn có thể nói rõ hơn là những Prefix nào không?

hỏi ngu, ko biết post ở đâu nhưng ai cho em biết điểm point để làm gì vậy,ở đâu ra và dùng vào việc chi zậy :D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,812
Latest member
trinhxuantruong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom