Bão paypal

Status
Not open for further replies.
Tạm thời bão đã hết, khi nào có đợt bão tiếp theo thì topic này sẽ trồi lên :D
bão chuyển qua đây rùi nè bợn professional-Thi-sinh-cuoi-cung-den-tu-HCM ;;)

Bão không đi qua nhà mình. :D

Ráng hết tuần tới làm xong chuyến hàng mình thu mua lại.
Nghe đồn giá còn có 19 thì tội anh em quá :-s
Mình sẽ mua giá cao hơn nhìu :*

Ráng hết tuần tới làm xong chuyến hàng mình thu mua lại.
Nghe đồn giá còn có 19 thì tội anh em quá :-s
Mình sẽ mua giá cao hơn nhìu :*
19.5 chứ ông:binhsua01:

19.5 chứ ông:binhsua01:

Tui mới xuống núi, nghe giang hồ đồn là có 19 nên hoang mang lắm luôn.
Thấy tội anh em kiếm tiền mà bị ép giá quá :(

Sao các bác bảo qua rồi mà hôm qua e mới dính :binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:
Ảnh chụp màn hình_2013-05-12_034457.png

Anh em chú ý ac personal ko nhận tiền từ Net hay các site ptu , ptc,...... chỉ nhận cá nhân , số lượng nhỏ . Các ac premier phải phát sinh fee khi send và nhận tiền . Bởi vì theo mình nghiên cứu thì paypal đang quét các tài khoản không sinh lợi nhuận cho nó , nó mắc công quản lý mệt thêm nên cho 180 days lấy tiền bỏ ngân hàng xài chơi . Nó không quan tâm bẩn hay sạch . Lợi nhuận của nó là từ fee giao dịch và limit các tài khoản 180 days .

Hạn chế mua bán paypal vì nó kết tội rửa tiền, dính 1 ex là chết 1 dây . Các ac $ nhiều cũng nên chú ý , canh with mẹ nó đi cho xong .

Nói vậy chớ e cũng chưa ổn với ac pp của mình , các bác cẩn thận hơn . Bão pp chưa bao giờ dừng cả :binhsua16:

Hôm qua nhận có 0.1 mà nay log vào bị limit liền. May chưa rút 50$ về acc =_=!

Nhận 50 thì mới không sao , nhận 0.1 limit là đúng rồi

Anh em chú ý ac personal ko nhận tiền từ Net hay các site ptu , ptc,...... chỉ nhận cá nhân , số lượng nhỏ . Các ac premier phải phát sinh fee khi send và nhận tiền . Bởi vì theo mình nghiên cứu thì paypal đang quét các tài khoản không sinh lợi nhuận cho nó , nó mắc công quản lý mệt thêm nên cho 180 days lấy tiền bỏ ngân hàng xài chơi . Nó không quan tâm bẩn hay sạch . Lợi nhuận của nó là từ fee giao dịch và limit các tài khoản 180 days .

Hạn chế mua bán paypal vì nó kết tội rửa tiền, dính 1 ex là chết 1 dây . Các ac $ nhiều cũng nên chú ý , canh with mẹ nó đi cho xong .

Nói vậy chớ e cũng chưa ổn với ac pp của mình , các bác cẩn thận hơn . Bão pp chưa bao giờ dừng cả :binhsua16:

Có thể đây là comment hay nhất topic này .
Closed nhé. topic nặng gê >"< . Nếu còn vấn đề nào khác . Các bạn vui lòng tạo topic khác với từng mục đích cụ thể.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week