Bảo mật tài khoản

cross_1537

Senior
Reactions
184
MR
0.000
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Dạo này đọc trên 4rum thấy rất nhiều bro bị hack đủ các loại acc từ yh, gmail cho tới acc jss, zeek,... Lang thang google mò mẫm về keylogger thì thấy nó hầu như vô đối :|: vượt qua hầu hết AV, ghi được clipboard, chụp ảnh màn hình, ghi được cả hoạt động của con trỏ chuột, thậm chí còn quay fim đc hoạt động máy tính :binhsua36:(nghe đâu còn trộm đc cả file tài liệu lưu trữ id & pass =.=)
Trước khả năng vô đối thế này thì những chiêu bàn phím ảo, copy-paste, gõ ký tự đặc biệt, home-end... đều là vô dụng. Vậy nên mình lập thread này mong được các pro tư vấn, chia sẻ những kinh nghiệm phòng và chống hack hiệu quả, cũng là giúp cộng đồng MMO củng cố thêm niềm tin, chứ cứ bỏ công cày trong khi tài sản của mình ko đc bảo vệ triệt để thì chắc ko ai tham gia nữa.

Làm gì mà đến mức độ ghê như thế được

Upvote 0
Từ trước đến giờ vẫn áp dụng Shadow Defender + Kaspersky Internet Security . Cho đến bây giờ vẫn vô đối , chưa hacker nào úp sọt được ta .

Upvote 0
ui vấn nạn hack chán kinh lên được

Upvote 0
Đừng tải linh tinh với lại nghèo là k việc gì phải sợ :))

Upvote 0
Đừng khoe mẽ , hống hách là hacker nó ko đụng đến đâu kha kha

Upvote 0
bác cứ thử vào BYG pub cái web bác ra xog bác thách nó lấy đc email + yahoo của bác :| xem ntn

Mail thì cài hai ba lớp. Duyệt web thì đừng click lung tung với lại cài chương trình duyệt virut ngon lành nữa thì cũng khó chứ đâu có dễ gì mà hack đươc đâu.

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week