Ask Bao lâu thì Fanpage được gỡ gậy?

Reactions
431
MR
0.576

Em có con page đăng tìm giấy tờ, nó cho ăn 2 gậy, 1 cái 6 tháng, 1 cái 9 tháng rồi vẫn chưa xóa. không biết bao lâu nó gỡ các bác nhỉ? trong nhóm thì tầm 3 tháng, còn page thì thấy có loại 3 tháng có loại 4 tháng.
Tổ cha nhà nó, quất em 3 gậy oan, kháng cáo không được chán vl luôn. :ami_fat_cat_076:

page của m 2 năm r chưa dc gỡ gậy, vẫn còn cảnh báo đỏ.

nó bóp tương tác nát quá nên bỏ page luôn
vãi nồi, em 3 gậy, đỏ lè, cũng đang bóp nhưng ko đến nổi lắm. huhu chắc ko gỡ luôn rồi.

View attachment 214989
Em có con page đăng tìm giấy tờ, nó cho ăn 2 gậy, 1 cái 6 tháng, 1 cái 9 tháng rồi vẫn chưa xóa. không biết bao lâu nó gỡ các bác nhỉ? trong nhóm thì tầm 3 tháng, còn page thì thấy có loại 3 tháng có loại 4 tháng.
Tổ cha nhà nó, quất em 3 gậy oan, kháng cáo không được chán vl luôn. :ami_fat_cat_076:

Nếu bạn đã kháng mà FB "từ chối hiểu" thì ko tự gỡ, ko tự xoá đc "gậy" đâu bạn nhé.

Hiện tại fb khắt khe hơn trước nhiều, ko tự xoá gậy đc, buộc phải kháng. Kháng mà ko đc nữa thì chấp nhận thôi. (Theo mình nên đổi page vì giữ lại chạy ads cũng bị hạn chế phân phối rất nhiều, ko chạy ads nếu page đang tương tác tự nhiên tốt thì trong time ngắn ít nhiều cũng bị bóp tương tác)

Bro cẩn thận và hóng những thời điểm fb quét page, hạn chế hoặc nằm im KHÔNG post bài ko thì page rất dễ bị hủy đăng :popo_nosebleed:

Nếu bạn đã kháng mà FB "từ chối hiểu" thì ko tự gỡ, ko tự xoá đc "gậy" đâu bạn nhé.

Hiện tại fb khắt khe hơn trước nhiều, ko tự xoá gậy đc, buộc phải kháng. Kháng mà ko đc nữa thì chấp nhận thôi. (Theo mình nên đổi page vì giữ lại chạy ads cũng bị hạn chế phân phối rất nhiều, ko chạy ads nếu page đang tương tác tự nhiên tốt thì trong time ngắn ít nhiều cũng bị bóp tương tác)

Bro cẩn thận và hóng những thời điểm fb quét page, hạn chế hoặc nằm im KHÔNG post bài ko thì page rất dễ bị hủy đăng :popo_nosebleed:
:ami_fat_cat_076:ôi!!! thế xem như xong. cám ơn bro thông não. tương tác thì bị bóp 1 chút. vẫn ổn, nhưng nguy hiểm quá.

Cái này có phải là gậy không anh em ? Page bị bóp dã man, nhưng xem chất lượng tài khoản thấy nó vẫn xanh đẹp, thấy mỗi cái thông báo này, hầu như thông báo chỉ bảo là sẽ tắt tiếng ở một số quốc gia.

Không biết giờ nên giải quyết thế nào :(

Cái này có phải là gậy không anh em ? Page bị bóp dã man, nhưng xem chất lượng tài khoản thấy nó vẫn xanh đẹp, thấy mỗi cái thông báo này, hầu như thông báo chỉ bảo là sẽ tắt tiếng ở một số quốc gia.

View attachment 215070

Ko nhé, cái này là fb thông báo về 1 số bài viết của bạn "có thể" vi phạm tiêu chuẩn cộng đồng. Bạn nên check xem có phải ko, cẩn thận thì xóa đi hoặc để chế độ riêng tư cho bài viết đó cũng ko sao.

Quan trọng nhất là chất lượng tài khoản ấy bạn, nếu vẫn xanh là ok, ko vấn đề gì nhé.

mé nó bóp tương tác thảm thương luôn các bác ạ :((

Page mình đăng lẫn ảnh và link tin tức.
Bài đăng ảnh thi thoảng có cái mấy nghìn like vs tương tác luôn, nhưng link thì gần như không :(
Từ dạng như các trang tin tức đến dạng để link dưới cmt, nhưng đều như không, xem số lượng tiếp cận có mấy chục người tiếp cận :(
Không biết tăng tiếp cận link kiểu gì bây h :(

Page mình đăng lẫn ảnh và link tin tức.
Bài đăng ảnh thi thoảng có cái mấy nghìn like vs tương tác luôn, nhưng link thì gần như không :(
Từ dạng như các trang tin tức đến dạng để link dưới cmt, nhưng đều như không, xem số lượng tiếp cận có mấy chục người tiếp cận :(
Không biết tăng tiếp cận link kiểu gì bây h :(
mình thì page địa phương, ko đăng link, mình nói không với link trên tất cả các page mình quản lý luôn. nhận quảng cáo đủ rồi. mà nó bóp giảm tiếp cận đến 50%.
như bài này, đã nữa năm, tính ra là đã qua 18/1 luôn rồi mà nó vẫn chưa gỡ. chắc là 18/1 năm sau :ami_fat_cat_076:

page của e hiện đang ăn gậy đỏ hôm nay, trước đó page toàn chạy ads để lấy đơn và tương tác, thì nếu ăn gậy đỏ như này có nên chạy ads page tiếp ko nhỉ (page vẫn chạy ads, đăng bài và trả lời khách bt ạ)

View attachment 214989
Kháng thôi chứ để vậy thì k được gỡ đâu :D cần kháng thì nt mình

bán page cổ 5k like 300k, 10k like 600k bao tên ai cần ib nha

View attachment 214989
tình hình là gỡ đc chưa bác thớt

page của e hiện đang ăn gậy đỏ hôm nay, trước đó page toàn chạy ads để lấy đơn và tương tác, thì nếu ăn gậy đỏ như này có nên chạy ads page tiếp ko nhỉ (page vẫn chạy ads, đăng bài và trả lời khách bt ạ)
em đang dùng, chạy ads bình thường ko sao cả. có cái là đăng bài tự nhiên thì nó giảm tiếp cận vl luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,513
170,614
Latest member
sennheisertws4

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom