Bao công và police vào timg giúp info thằng này với.

Status
Not open for further replies.

tomkuavn

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Insuree Balance
0
Dạo này rảnh ko làm gì nên pub số tk ACB của thằng hoangthai ( chắc tên Hoàng hoặc Tân) lên cho bao công với police tìm manh mối xử án. Tuy vụ scam đã mấy tháng nhưng thấy tính chất nghiêm trọng, và chưa biết bao nhiêu người đã dính đòn thằng này. Hiện tại mình biết nó scam tổng cộng gần 20 triệu. Hôm bữa tình cờ wen 1 pro cũng dính nó hơn 8 triệu. Của tớ là 8 triệu, tớ chắc rằng còn nhiều người nữa, nếu ai từng dính đòn thằng này thì nên vào cung cấp thông tin để mọi người giúp. Tuy không hi vọng gì đâu nhưng cũng đủ làm nó thối dái !:))
Nếu cậu có ý định scam nhiều người trong 4rum này nữa thì nên dừng lại đi, vì trước sau cũng lòi ra thôi. Hôm nay tớ pub số tk bank lên đây để mọi người biết, và cảnh giác ko nên giao dịch với số tk này.
Y!M nó là: se7en_ne7
STK ACB Bank: 143853319 tên Huỳnh Thị Điệp (90% là tên vợ nó)
Nó xài 2 số phone nhưng hiện không liên lạc được:
0188 766 3605
0937 358 960
Thằng này ở Buôn Ma Thuột, nick nó có trong 1 số 4rum :http://www.bmt7.vn/forum/forum.php

Last edited by a moderator:
up phụ 1 tay ông bạn số đen đủi

Những thằng scam vụ nhỏ rồi cũng sẽ làm những vụ lớn, scam trên mạng bại lộ thì scam ngoài đời và cuối cùng ngồi sau song sắt mà chúng ta ko hề biết :binhsua169:

Tên thật của thằng này là HOÀNG

Tên thật của thằng này là HOÀNG

Cậu biết thêm thông tin gì về nó ko pub lên đây cho mọi người cùng tìm kiếm. Khổ là khiếu nại với bank ACB nó ko cho thông tin về chủ nhân stk đó. Chắc chỉ có CA mới đòi đc thông tin đó từ bank acb.

Vừa có 2 nick Y!M add vào yahoo tớ. BUZZ! rất mất dạy, còn chém tiếng anh mới vãi chứ, sợ đang chat nó nhảy vào máy nên thôi ko rep. Mặc dù máy có KAS bản quyền.
P/s Hoàng: nếu đúng là mày thì nói mẹ ra cho tao bt, đừng fake nick lung tung, tao vào trong profile ko thấy gì cả, đích thị là mấy chú scam định giở trò gì đây?

Last edited by a moderator:
Vừa có 2 nick Y!M add vào yahoo tớ. BUZZ! rất mất dạy, còn chém tiếng anh mới vãi chứ, sợ đang chat nó nhảy vào máy nên thôi ko rep. Mặc dù máy có KAS bản quyền.
P/s Hoàng: nếu đúng là mày thì nói mẹ ra cho tao bt, đừng fake nick lung tung, tao vào trong profile ko thấy gì cả, đích thị là mấy chú scam định giở trò gì đây?

Cái này là dính virus chứ hok liên quan j đến thằng SCAMMER kia đâu! :m108:

Cái này là dính virus chứ hok liên quan j đến thằng SCAMMER kia đâu! :m108:

Ko phải virus đâu cậu, tớ xài Kas bản quyền mà, với lại thấy nghi nghi là thằng cờ hó này lượn lờ suốt trên 4rum này thấy topic tớ nên pm đấy.

Đã scam chuyên nghiệp như nó, thì mấy thông tin trên kia là quá ít để dò ra nó, Công an kinh tế vào cuộc thì may ra. Nếu có thông tin chính xác của thằng này, thì dù nó ở Cambodia tui cũng sang đó xử nó (nhà mình cách Cambodia 30km :|)

Mình nói rõ cho chủ thread biết 1 điều làm 1 cái thẻ NH ko khó như cậu nghĩ đâu ,ok :rolleyes:

Cũng tùy nơi , tùy nhân viên. Đầy NH nhân viên nó chẳng thẻm nhìn mặt chìa cái CMT ra rồi nó làm cho cái thẻ. TRong khi CMT đi mua có 50k 1 cái , thêm 1,2 cái sim rác 50k nữa là có 1 tk online đi scam rồi :D

Nói chung nếu nó đã có ý scam mà đi fake 1 cái tk NH thì pó tay chấm com thôi :(:(
(không ngoại trừ trường hợp ko có ý định scam từ trước nên TK NH có thể là người thân)

Mình nói rõ cho chủ thread biết 1 điều làm 1 cái thẻ NH ko khó như cậu nghĩ đâu ,ok :rolleyes:

Cũng tùy nơi , tùy nhân viên. Đầy NH nhân viên nó chẳng thẻm nhìn mặt chìa cái CMT ra rồi nó làm cho cái thẻ. TRong khi CMT đi mua có 50k 1 cái , thêm 1,2 cái sim rác 50k nữa là có 1 tk online đi scam rồi :D

Nói chung nếu nó đã có ý scam mà đi fake 1 cái tk NH thì pó tay chấm com thôi :(:(
(không ngoại trừ trường hợp ko có ý định scam từ trước nên TK NH có thể là người thân)
k biết mấy NH khác ntn mình xài ACB nó check kỹ lắm :eek: hôm nọ ra mở thẻ , lúc ký tên mình ký thiếu cái móc nhỏ so với chữ ký gốc nó bắt ký lại , mình ký 6 lần nó check trùng khớp nó mới ok :D mặc dù nhìn sơ qua thì 2 chữ ký cũng giống nhau , tại mình tên Ng nên cái chữ g mình ký lẹ nó mất cái móc o_O

mua hộ cái cmt 50k với đặt 5 cái luôn

mua hộ cái cmt 50k với đặt 5 cái luôn
cái này bạn lên google tìm đi mà giờ chắc sau mấy vụ báo chí đưa tin thì nó ko dám pub nữa rồi.
Có điều cậu có thể đi mấy chỗ bán, cho thuê băng đĩa, truyện báo, tiệm cầm đồ (giá nơi này thì cao hơn) . Nơi đó có những người đắt cọc CMT thay cho tiền rồi 1 đi ko trở lại và nếu cậu đề nghị mua thì chủ sạp sẽ vui mừng bán ngay thôi. Nhưng CMT những nơi này thường mờ, hơi cũ rất thích hợp để đi làm thẻ NH

Nói vậy vì mình có đứa em mới 15t cũng làm mmo đã mua 1 cái để làm 1 tk nh vcb cho tiện giao dịch

okie hay đó

Cậu để ý nhé, khi GD với thằng này đang thân thì nó mới cho số bank người nhà nhé, với lại đc chính xác nơi ở.qua topic của tớ để cập nhật nhé

thứ 1 ..sr mod về clone nick. cái này vấn đề làm ăn
Thứ 2: Mình đại diện cho Thai Hoang. nói về vụ này
Thứ 3 : Chủ topic cho tôi hỏi 1 câu.. bạn mua 1 bó rau ngoài chợ bạn đồng ý mua...trả tiền và lấy rau..xong về nhà ngta nói bạn mua đắt.. bạn dám ra trả lại ko
Thứ 4: Bạn nói Thai Hoang mượn bạn tổng tiền la 1tr6.. ok nếu đúng tôi trả thay nó
Thứ 5: Bạn nói Thai Hoang Distube gì hon 300$ pp đó.. yêu cầu bạn đưa = chứng
Thứ 6: Backtodust bạn kêu Thai Hoang thiếu bạn 400$ bạn làm mem... bạn nghĩ với 1 gr cheat link quá nổi tiếng như bạn đáng dc nhận 1$ nào ak( thai hoang đã trả hơn 2trieu cho bạn) còn vấn đề bạn cheat link hay ko.. bạn tự biết .. Thai Hoang nó gà nó vậy. gặp tôi 1$ còn ko paid...blvd lam 50 acc thì 50 acc lead 5 con như nhau.

Còn riêng chủ topic.. mình nói 1 câu nè.. nếu bạn kêu nó scam thì bạn nghĩ 1 thằng scam nó chỉ bạn từng li từng tí nhé...có offer ngon nó đều share ban.. riêng 1 điều ko có thằng scam nào ngày nào cũng dt cho bạn.. nhắc bạn chiến offer đi..ko có scam nào quan tâm vậy đâu...cái này tôi tặng riêng cậu

Bạn nói Thai Hoang Dispute pp gi 389$ ... tớ ko nhầm vụ này bạn từng report bmtkendy va yencth...giờ bạn đẩy qua Thái Hoàng...ok bạn làm rõ luôn đi. sao bạn biết Thai Hoang làm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,526
170,624
Latest member
dolsikaxpp777
Back
Top Bottom