Warning bảo bán z bị hold lại tiền

Bạn hold lại 2 tuần xem có ai bi scam thêm ko rồi refund. Số dư còn lại có thể làm từ thiện hoặc trả lại scam tùy bạn

Bạn hold lại 2 tuần xem có ai bi scam thêm ko rồi refund. Số dư còn lại có thể làm từ thiện hoặc trả lại scam tùy bạn

to mong cau nay dung vao ma chem gio topic cua minh neu ko lien quan den bac. cai nay trong vong con vai tieng nua de xoa topic. neu ai ma con co bat ky bang chung noi minh scam cua moi nguoi thi cu cho vao day roi giai quyet lun. dang hong...

to mong cau nay dung vao ma chem gio topic cua minh neu ko lien quan den bac. cai nay trong vong con vai tieng nua de xoa topic. neu ai ma con co bat ky bang chung noi minh scam cua moi nguoi thi cu cho vao day roi giai quyet lun. dang hong...
ủng hộ c :)) c đem nick chính vào đi clone làm j v :))

The khac j bat dc thang an cuop. No keu no tra lai tien, xong hue ca lang :)) thay may thang trom cho chua

Nếu refund nó thì yêu cầu nó cho vài số tài khác ngoài cái tk scam để biết thêm thông tin về nó, còn ko thì miễn .

toàn join today vào rp -_-

The khac j bat dc thang an cuop. No keu no tra lai tien, xong hue ca lang :)) thay may thang trom cho chua
o topic nay cau nen nho cho du to scam roi ma to refund lai cho cau thi co gi sai. bac con muon lam kho khan phai tra them cho bac 300k nua vo tong cong 500k bac moi vao confrim giup minh. neu bac ko quan trong vai tram k vay thi nguoi ta co long refund lai de giai quyet van de on thoa vay ma bac lam kho de nguoi khac thi bac xem lai di.con neu ai co bat ky bang chung to scam o day thi cu vao day de post bang chung roi giai quyet

cho du la scam nhung nguoi ta biet sua sai va da tra lai tien cho nguoi bi hai 1 cach chan thanh thi ko co gi la sai het. o day to lap topic de giai quyet van de nhu trong hinh ma cau ex hold tien cua to de giai quyet . thi to xong moi nguoi neu to co lam gi sai hay co bang chung vao de to refund lai tien thi cu post vao de giai quyet. con moi nguoi k co lien quan den thi dung vao commet de trach nhieu hieu lam.

Gớm bác maimai1 làm ơn viết có dấu giùm cái.

Không lẽ dùng nokia cục gạch vào mạng hay sao mà ko viết chả dấu má gì, nhìn cmm của bác chả thiết đọc mà thanh mình gì.

cho du la scam nhung nguoi ta biet sua sai va da tra lai tien cho nguoi bi hai 1 cach chan thanh thi ko co gi la sai het. o day to lap topic de giai quyet van de nhu trong hinh ma cau ex hold tien cua to de giai quyet . thi to xong moi nguoi neu to co lam gi sai hay co bang chung vao de to refund lai tien thi cu post vao de giai quyet. con moi nguoi k co lien quan den thi dung vao commet de trach nhieu hieu lam.
Vãi cả biết sửa sai, chứ ko ăn dc mới nhả ra à.:D

Vãi cả biết sửa sai, chứ ko ăn dc mới nhả ra à.:D
cái vấn đề đó ko quan trọng, quan trọng là người ta đã giải quyết cho người mà có bằng chứng đã bị scam trước đó để giải quyết cho mọi chuyện ổn thoả. còn cậu chỉ là khách vào nhìn những cái đang bị hold để giải quyết mà ko phải chuyện của mình nên cậu vụi lòng ko commet topic nhé. tks

cái vấn đề đó ko quan trọng, quan trọng là người ta đã giải quyết cho người mà có bằng chứng đã bị scam trước đó để giải quyết cho mọi chuyện ổn thoả. còn cậu chỉ là khách vào nhìn những cái đang bị hold để giải quyết mà ko phải chuyện của mình nên cậu vụi lòng ko commet topic nhé. tks
mặt mày dày vl :D

@newoceans89 bạn đọc bank lại cho mình để mình gửi cậu 200k bị scam
còn lại mình refund cho chủ topic

Những vụ hold tiền như này thường kéo dài tận 1 tuần để những ai cần kiện cáo vào đòi refund mà.

cái này phải hold 1 tuần chứ,biết đâu còn có nhiều người bị hại
mà có thật là cậu hối lỗi k,hay do đang bị giữ tiền nên mới pm người bị hại để trả
chắc hnay mới pm người ta à;))

@newoceans89 bạn đọc bank lại cho mình để mình gửi cậu 200k bị scam
còn lại mình refund cho chủ topic
Bạn giữ lại tầm 1-2 tuần xem còn ai không. Quyết định là ở bạn.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,494
170,587
Latest member
jun88cards

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom