• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

banned a12345

chửi tục thì bi baned....z chửi văn chương có bị baned ko bạn

Chán vãi suốt ngày ban .

bạn có hỉu ý mình nói gì ko z....
giống như câu tội cho ng đẻ ra bạn....z có coi là chửi tuc ko hay là chửi văn chương....

đó là ẩn ý, nếu dùng ẩn ý để xuyên tạc thì có thể chấp nhận
Mình cũng ko thể nói ra cách thế nào để chửi cho bạn được.
Nhưng nếu cấn tư vấn thì pm yh quang_mahidol hoặc pm inbox hỏi mình , mình sẽ cho nhận xét về câu bạn muốn nói nếu bạn không muốn "bỗng dưng bị ban"
Chúc vui
Thân

đó là ẩn ý, nếu dùng ẩn ý để xuyên tạc thì có thể chấp nhận
Mình cũng ko thể nói ra cách thế nào để chửi cho bạn được.
Nhưng nếu cấn tư vấn thì pm yh quang_mahidol hoặc pm inbox hỏi mình , mình sẽ cho nhận xét về câu bạn muốn nói nếu bạn không muốn "bỗng dưng bị ban"
Chúc vui
Thân

mình thấy câu của bạn ý là xúc phạm nặng nề tới người bị chửi mà mod

vậy cũng chấp nhận được sao :binhsua04:

mấy câu chửi bậy, coi vậy mà chẳng xi nhê, còn mấy câu thâm kia thì hậu quả của nó ghê gớm hơn nhiều đó

Mấy thành viên mới tham gia 1 tháng hoặc chưa tới 100 post thì không cần lập topic banned đâu Quang, cũng chả ai thắc mắc cả.

mấy câu chửi bậy, coi vậy mà chẳng xi nhê, còn mấy câu thâm kia thì hậu quả của nó ghê gớm hơn nhiều đó
nói như vậy câu đó sẽ có 2 chiều hướng : chiều hướng thứ nhất là mẹ không biết cách dạy con, chiều hướng thứ 2 là con và mẹ như 1
Câu ở sau để giữa chừng, câu đó ko có gì là tục
thay vì mình nói bạn thật là pó tay thì mình chỉ ghi là " bạn thật là ... " như vậy ở đây câu này có nhiều ý nghĩa, nó có nghĩa thế nào là do người đọc tự suy ngẫm và tự nhận thấy, ở đây ko hề sử dụng câu nói dung tục nào nên có thể chấp nhận, trong lối văn học thì đây có thể gọi là chửi lịch sự
Thân

Mấy thành viên mới tham gia 1 tháng hoặc chưa tới 100 post thì không cần lập topic banned đâu Quang, cũng chả ai thắc mắc cả.

không lập topic rồi lại vào report bảo mod này nọ, mod ỷ quyền hay gì đó v.v., topic đưa ra lý do bị ban và thời gian bị ban nên cứ có topic cho tiện.

thân

Mấy cái ẩn ý đó càng khó chịu nữa.ns chung tùy hoàn cảnh và tình huống nửa.

Sau đợt này chắc sẽ có một đợt DDos dữ đây

Bạn nghĩ như vậy theo mình là không đúng. Mem mới hay cũ thì cũng là mem cả, đã làm việc thì phải công tâm chứ.

Mình kết luận lại một từ cuối cùng , mình ko ủng hộ chửi nhau gây xích mích nhau lắm, nhưng nếu như ko sử dụng tiếng lóng hay ngôn ngữ dung tục thì BQT ko thể nào ban nick bạn vô cớ được. Mình sẽ ko nói thêm chửi thế nào cho đúng hay đúng văn chương .v.v. vì như thế sẽ có 1 số kẻ xấu lợi dụng vào điều đó nên mình sẽ không bàn thêm nữa
Thân

Mấy đứa clone nick banned lại lập topic , sao ông HoangHung bị banned ko lập topic thế Quang :|, đang muốn biết lí do banned ông này.

9 xác mình thấy như z là quá nặng, như ko fai chửi 1 ng mà muốn chửi hết hả nhà ngta

---------- Post added at 08:11 PM ---------- Previous post was at 08:09 PM ----------

Mấy đứa clone nick banned lại lập topic , sao ông HoangHung bị banned ko lập topic thế Quang :|, đang muốn biết lí do banned ông này.

chắc anh ý chấp nhận bị baned.... vì cũng đúng rul mà... chỉ baned cảnh cáo 1 ngày mà

Hoanghung do viết bài ko dấu và nói nhảm , mình đọc qua

Hoanghung do viết bài ko dấu và nói nhảm , mình đọc qua

Uhm thì thế, mấy người nick xanh như vậy mà mình ko biết li do banned.

Dungchick bị ban vì tội gì ý nhỉ mọi người. Sao không thấy topic banned gì hết vậy?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom