Matrix Bank Trust Fund - Dự án lending trên smart contract

hyiptopcom

Junior
Reactions
94
MR
0.000
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Tuyển team phát triển
Link ĐĂNG KÝ
Đây là link ref của mình anh em đăng ký trên app ví TRUST của Binance nhé (tìm trên CH Play hoặc Apple Store của iOS) hoặc link trên sàn Binance để tải app về.
Hoặc trình duyệt Chrome của anh em có sẵn Metamask thì xài luôn ví Metamask để tạo tài khoản cũng OK.
Anh em sẽ phải trả 1 khoản phí mine (gas) để xác nhận lệnh gửi tới Smart Contract của Bank Trust khoảng 0.2$ thôi. Vì là project trên smart contract nên chỉ khi có lệnh đẩy lên và tất nhiên phải tốn phí thì smart contract nó mới hoạt động.
Sau đó anh em vào phần Invest để nạp.
Mỗi ngày anh em click vào Wirhdraw để đẩy lệnh lên smart contract yêu cầu rút tiền.
Đây là dự án cộng đồng chạy trên smart contract đang có lượng invest khá khủng tới 2000ETH.
Các proof deposit, withdraw trên ví thể hiện rõ ràng minh bạch team dev ko thể fake hay tạo bot được.
Withdraw đẩy lệnh lên smart contract là tự về ko sợ bị admin làm trò.
Mọi người tham khảo thông tin về dự án nhé.
Cơ bản là đầu tư lãi suất 0.8%/ngày - Rút lãi hàng ngày.
91 ngày sau hoàn vốn
Hoạt động theo mô hình MLM minh bach trên Ethereum Blockchain

P/S: Mình chỉ là nhà đầu tư phát triển ref. Ae nào thích đầu tư inbox có team hỗ trợ tận răng trên toàn quốc tổ chức meeting nhà đầu tư khi đủ số lượng yêu từ 20 người team sẽ cử người qua hỗ trợ.

Mod nào đi qua sửa giúp title thêm vào 0.8%/ngày Rút hàng ngày với nhé!
Xin cảm ơn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,496
170,589
Latest member
nhacaiuytinmisse

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom