Ask Bank PO bây giờ có add được vào ebay us không nhỉ

Reactions
35
MR
0.216
các bác cho em hỏi Bank PO bây giờ có add được vào ebay us không nhỉ? Thấy có bác bảo add vào ebay vn thì vô tư nhưng add vào ebay us thì không được. Bác nào pro cho em câu trả lời chính xác cái. Do em đang muốn mua acc PO để add vào acc ebay us của em

các bác cho em hỏi Bank PO bây giờ có add được vào ebay us không nhỉ? Thấy có bác bảo add vào ebay vn thì vô tư nhưng add vào ebay us thì không được. Bác nào pro cho em câu trả lời chính xác cái. Do em đang muốn mua acc PO để add vào acc ebay us của em
US kog dc nhá bạn.

bây giờ ebay us thêm bank nào vào được nhỉ.
pingpongx không được. ngay cả PO cũng không được nữa cơ à

dùng bank của paypal thôi, hoặc bank local . chứ po mà add dc thì cần gì làm ebay nữa. nhận thuê đủ giàu ròi !!!

PO thì chỉ có thể xin bank us rồi ađ ebay thôi bạn nhé, vấn đề là ebay nó chặn 1 số đầu bank của PO và 1 số đầu cho add thì phải có tut mới add được, bạn mún thuê bank add ebay ib mình hoặc tele @mrbean368

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom