Bằng chứng rút tiền của nhóm đầu tư vào web kiếm triền = trí tuệ nhân tạo của NGA?‍♀️

nhìn là biết lùa gà , chứ mấy chương trình hấp dẫn như này ko tới lượt đi giới thiệu như này :D , chỉ có mấy ông vào sau chưa lấy lại vốn,đi lùa gà vét lại thì có

Oh thế các bạn đều giàu ko cần đầu tư chi cả ?‍♀️❤ ăn ngon ngủ kĩ nhé?? mình giới thiệu cho những ng nào chịu tìm hiểu thôi .
E post hỏi anh 2 lần với mong muốn kiếm tiền mà sao anh vô chỉ reply mấy comment chửi rủa ko reply em vậy? Hay tại em nhắn ko có tiền nên bọn anh khi dễ ko thèm lừa à?
kèo thơm vậy sao ko bán nhà hay mượn tiền cầm cố tài sản gì chơi đi lên đây rủ tụi tao làm gì? đm chúng mày đầu tư cái bà nội mày. Làm cc gì thì đé.o nói cứ ở đó im im đòi join group zalo, vô trong đó nhìn tụi m xao loz với nhau chịu gì nổi. Thằng nhóc chưa trải sự đời dựa vào dăm ba tấm ảnh chụp tiền đi tìm cách lừa đảo người khác còn non lắm

E post hỏi anh 2 lần với mong muốn kiếm tiền mà sao anh vô chỉ reply mấy comment chửi rủa ko reply em vậy? Hay tại em nhắn ko có tiền nên bọn anh khi dễ ko thèm lừa à?
Có cái spoiler: Toxic 18+ bác ấy còn chưa đọc kìa ??

Có cái spoiler: Toxic 18+ bác ấy còn chưa đọc kìa ??
xin lỗi @sasura những ai có ý định vào nhóm để lấy thông tin của việc kiếm tiền. Mình thật sư nghiêm túc. đã không muốn chịu tìm hiểu đầu tư thì không vào. Mình có ghi rõ là muốn vào nhóm bạn phải ghi cái gì. nhưng bạn ko làm theo yêu cầu. mình ko thể cho bạn vào nhóm để spam được. vào nhóm phải đọc kĩ thông tin ở ngoài chứ. thân !!

như nhau lừa đảo thì cũng phải trình độ như Wex/BTC-E ấy lừa phát an nghỉ tuổi già luôn chứ dăm ba ông này sao bằng BTC-E được
lại lấy mấy tâm hình nữa đào tạo cả lô như nhau lừa đảo thì cũng phải trình độ như Wex/BTC-E ấy lừa phát an nghỉ tuổi già luôn chứ dăm ba ông này sao bằng BTC-E được
nói với bạn là tui ko lừa ai.:) ko phải wex/Btc-E gì cả. Quyền quyết định nắm cơ hội hay ko là của bạn, ko vào thì bạn sẽ ko có những dẫn chứng tui cho bạn xem. Và cũng như bỏ mất 1 cơ hội. Quyền quyết định là ở bạn. Tui ko có muốn mất nhiều tgian vào diễn đàn chuyên gia đi đánh giá 1 ng khác giới thiệu ko rõ ràng mà bảo scam ở đây. Tui thực sự nghiêm túc ;)

nói với bạn là tui ko lừa ai.:) ko phải wex/Btc-E gì cả. Quyền quyết định nắm cơ hội hay ko là của bạn, ko vào thì bạn sẽ ko có những dẫn chứng tui cho bạn xem. Và cũng như bỏ mất 1 cơ hội. Quyền quyết định là ở bạn. Tui ko có muốn mất nhiều tgian vào diễn đàn chuyên gia đi đánh giá 1 ng khác giới thiệu ko rõ ràng mà bảo scam ở đây. Tui thực sự nghiêm túc ;)
cơ hội ? mà cần gì nhỉ tháng mình cho thuê nhà 50-60tr đều như vắt cam thì cần gì cơ hội nữa nhỉ con người thì sống sao cho ra còn người.nhân quả đều có nay ông làm 1 con cái ông trả 10 .mà nói nhé có ăn thì có **** mà share chiếc bánh mà nhiều ngươi ăn thì biết rồi đó.Ko làm mà đòi có ăn

Mình vào được nhóm Zalo rồi, có nói chuyện riêng với chủ nhóm. Bạn ấy đã đồng ý công khai hết toàn bộ dự án, không cần phải vào nhóm nữa. Mọi người cứ xem nó như 1 dự án đầu tư Matrix bình thường ở forum: https://mmo4me.com/forums/hyip-matrix.35/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,299
170,432
Latest member
bodl

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom