Report Band quá nhảm!

boyfriendmmo1

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hôm trước bị bạn maxryan band như thế này.À mà hi vọng mấy bạn mem nước ngoài có vào forum mình mua bán gì thì lưu ý đọc kĩ luôn cái ruler nhé.Thật kỹ vào.Post sai chỉ cần 1 dấu gạch ngang hay gì là ăn band ngay đấy mấy bạn ạ

Sau đây là ruler.Vâng có vẻ ruler làm để thể hiện tính chuyên nghiệp hóa của forum ta.Những bạn kém thông minh vui lòng đọc kĩ 1 chút nhé.
Nếu bạn chỉ rao 1 sản phẩm
[Prefix] Tên Sản Phẩm - Giá tốt nhất - Ngân Hàng giao dịch

Nếu bạn có nhiều hơn 1 sản phẩm
[Prefix] Tên sản phẩm 1 - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm 2 - Giá tốt nhất... - Ngân Hàng giao dịch.
Prefix đã là Sell, Buy or Trade vì vậy tiêu đề các bạn ko cần phải ghi thêm trên tiêu đề là mua hoặc bán nữa. Nếu ghi thêm cũng sẽ bị xóa mà ko cần ghi lý do.

Vâng hôm trước đã bị band vì lỗi sai ruler.Sorry không có ảnh vì thằng max xóa mất cmn bài luôn rồi.Chắc tốn tài nguyên forum.

Thứ 1:Có cần quan trọng hóa vấn đề đúng y nguyên ruler như vậy ko?Thử lên mấy forum nước ngoài xem họ có quan trọng hóa quá cái vấn đề tiêu đều như thế nào không
Thứ 2:Topic mình lập ra mem nào cũng hiểu mình bán gì và giá bao nhiêu.Có mấy mem vào comment hỏi mua,mem nào cũng hiểu và ko 1 mem nào là ko hiểu.Chắc chỉ có max không hiểu=))

vầng một forum nổi tiếng khắp vn và toàn thế giới, nổi tiếng vì những cái này đây. Chắc Admin mải kiếm $ ko xem tình hình bạo động trên thế giới vì luật lệ hà khắc, nếu cho admin làm tổng thống thì sao nhỉ? chết bao nhiệu người nhỉ :confused:

Upvote 0
vầng một forum nổi tiếng khắp vn và toàn thế giới, nổi tiếng vì những cái này đây. Chắc Admin mải kiếm $ ko xem tình hình bạo động trên thế giới vì luật lệ hà khắc, nếu cho admin làm tổng thống thì sao nhỉ? chết bao nhiệu người nhỉ :confused:
thì thấy dân số ở đâu nhiều quá cho chết 1 ít
còn chỗ nào nhiều dân đói quá thì cho việt kiều về ăn chơi sa ta vài tháng

Upvote 0
Ông Max này dạo này bị phản ánh dữ hén, mà nói thật cái rule trong box đó đọc vào xong không muốn lập topic mua hay bán gì luôn...... Admin nên xem xét để những người có TẦM VÀ TÂM làm việc tại box đó

Upvote 0
Thớt nên xem lại cái tit nhé, tit ko đầy đủ dễ gây cảm giác khó hiểu cho người xem, ban là ban cái gì, ai bị ban, ai ban, ai bị ai ban, ai ban ai :eek:

Upvote 0
Chẳng qua thể hiện sự chuyên nghiệp, sự gọn gàng trong 1 Box thôi. Ai chả muốn nhà mình sạch sẽ, gọn gàng... Nhưng hơi thái quá có khi bị phản ứng ngược...

Upvote 0
Thớt nên xem lại cái tit nhé, tit ko đầy đủ dễ gây cảm giác khó hiểu cho người xem, ban là ban cái gì, ai bị ban, ai ban, ai bị ai ban, ai ban ai :eek:

Mình thấy câu trả lời của bạn quá nhảm.Bạn có cần trả lời 1 cách cố hài hước như thế trong số các comment không?

Upvote 0
ăn ở thế nào mà bị ngta ném đá ném gạch,vậy mà vẫn cứ tại vị

Upvote 0
Sai mỗi dấu "gạch" mà bị banned cơ à, kinh thật.

Upvote 0
Sai mỗi dấu "gạch" mà bị banned cơ à, kinh thật.
sao ông này xuống Mem rồi nhở :D
từ cái ngày max lên mod trở nên hóng hách hơn, cái này mem nhìn qua sẽ rỏ, 1 lát sẽ có tập đoàn Mod vào nói mình gato :((

Upvote 0
band là gì?

nhìn vào cứ tưởng banned :D

rule của box sai định dạng thì bị xóa bài bạn nên chú ý!

Upvote 0
quá nhảm tôi cũng bị ăn thẻ vì những cái title khi buy sell

Upvote 0
Thật ra mod cứ đúng rule mà trảm thôi :D, nên chẳng trách được ku max , nhưng khuyên ông bạn max nhà mình làm gì cũng nên nhìn trước nhìn sau chút, member nổi loạn cũng ko tốt cho forum đâu ;)

Upvote 0
có mấy trường hợp member đã xem kĩ rule, tạo topic nghĩ là đã đúng rule, nhưng mod thì k nghĩ thế, rồi cứ ban đi ban lại, khôg chỉ rõ ra giùm sai gì, vậy thì k hay đâu

Upvote 0
Sửa được title thì sửa hộ người ta cái hoặc nhắc người ta sửa, cứ động cái là ban ban bực vkl

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week

Back