Bán web phim 3x newjav.ml

HongNhan

Banned
Reactions
67
MR
1.365
(Update: Mở lại trong ngày 29/4)
Demo: https://javgotv.me
- Cơ hội duy nhất mua web newjav.ml giá 999k phù hợp cho người mới để phát triển. Đây là lần đầu tiên e bán với giá rẻ như vậy. Web bao gồm Source web + database 140k phim + domain newjav.ml 1 năm + hosting 1 năm + 1 acc OneDrive 5tb.
- Ngoài ra e còn bán:
+ Source web phim giá 1tr.
+ Source web phim + database 140k phim jav giá 2 tr.
+ Dựng web hoàn chỉnh: mua domain, hosting theo yêu cầu + dựng web hoàn chỉnh chuẩn seo + database 140k phim jav giá 10tr.
Lh Telegram: @Binhdi102

Last edited:
Bài cũ sai rule nên chuyển qua đây.

10tr ư , oh oh , thật là khủng khiếp , thật ko thể tin được , toẹt vời :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty:

140k Database phim JAV .
Nghe ảo vãi chưởng , chắc đc cỡ vài trăm phim là cùng , ở đó mà 140k phim .
Nếu lưu sv riêng thì cũng cỡ cả trăm TB ( đã nén ấy ) , rồi hệ thống stream về nữa .
Còn copy từ site khác về cũng chả có cái site nào 140k Phim cả .
Mình lên mấy site jav top ( top 10 thằng mạnh nhất từ tây sang á về jav luôn , bao gồm cả china ) còn chưa thấy site nào đc mức này .
Chưa kể với 140K phim ( hay 140k bài viết ) , đã lên bài , dịch full sang tiếng việt , có tag đàng hoàng thì treo đó là tự lên , méo gì phải bán .
Mà cái ông này cứ dăm ba bữa lại lên 1 bài về 3x , tâm ko vững thì làm ăn gì , lúc thì hướng dẫn free , lúc thì bán hàng , lúc thì lùa gà vào mua 3x , giờ thì bán site

140k Database phim JAV .
Nếu lưu sv riêng thì cũng cỡ cả trăm TB ( đã nén ấy ) , rồi hệ thống stream về nữa .
Mình lên mấy site jav top ( top 10 thằng mạnh nhất từ tây sang á về jav luôn , bao gồm cả china ) còn chưa thấy site nào đc mức này .
Chưa kể với 140K phim ( hay 140k bài viết ) , đã lên bài , dịch full sang tiếng việt , có tag đàng hoàng thì treo đó là tự lên , méo gì phải bán .
Mà cái ông này cứ dăm ba bữa lại lên 1 bài về 3x , tâm ko vững thì làm ăn gì , lúc thì hướng dẫn free , lúc thì bán hàng , lúc thì lùa gà vào mua 3x , giờ thì bán site
...

Last edited:
bác đê người ta lùa gà chứ :V có site 100k phim JAV mà bác. Còn 140k thì đúng là em chưa tìm ra haha. CÒn nếu ngoài web thì kho drive em hơn 140k phim thật
Kho Drive 140k phim chắc cũng 60-80% là phim US-UK . Chứ 100% JAV thì nhiều phết

140k Database phim JAV .
Bác có thể vào đây tham khảo https://javgotv.live . E đã từng lướt web tầm 200k phim thì khá nhiều, nhiều nhất có trang hơn 400k.

bác đê người ta lùa gà chứ :V có site 100k phim JAV mà bác. Còn 140k thì đúng là em chưa tìm ra haha. CÒn nếu ngoài web thì kho drive em hơn 140k phim thật
Bác có thể tham khảo demo https://javgotv.me . Đủ 140k phim, bác có thể xem từng phim một để kiểm chứng.

Chiêu "dụ" của bạn đó đó. Mấu chốt là vài bữa sẽ lên 1 bài kiểu sales off, ai mua nhanh còn kịp ko mua hối hận hết time giờ :popo_baffle::popo_baffle::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_bye::popo_bye::popo_boss::popo_boss:

Chiêu "dụ" của bạn đó đó. Mấu chốt là vài bữa sẽ lên 1 bài kiểu sales off, ai mua nhanh còn kịp ko mua hối hận hết time giờ :popo_baffle::popo_baffle::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_bye::popo_bye::popo_boss::popo_boss:
Lâu lâu thích thì mình ngoi lên thôi. Nhiều người hỏi thì lúc nào thích thì mình đăng bán, chứ ko ai hỏi mua thì hôm nào bí quá mới bán. Mỗi lần mình bán đều khác nhau, có những chương trình cũ ngon hơn, giờ có người hỏi e cũng ko bán nữa, lúc nào bán là bán, ngừng là ngừng. Còn dụ hay không thì tùy suy nghĩ từng người, e ko phủ nhận. Quan trọng là ai cần thì mua, e cũng chưa lừa ai mua bao giờ. Có người mua nản rồi bỏ, có người chăm tốt giờ phát triển hơn e. Mục đích cuối thì đều là kiếm tiền, mỗi người sẽ có cách thức riêng thôi.

140k Database phim JAV .

2 bác nói thẳng như ruột bánh xe quá à. hahaha. Like!

10tr ư , oh oh , thật là khủng khiếp , thật ko thể tin được , toẹt vời :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty:
Cảm ơn bác đã để lại một bình luận toẹt vời 😅

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back