Help Bàn về việc chiến warez thời khó khăn...!

kantana

Junior
Reactions
229
MR
0.000
A, em cùng chia sẽ chén cơm vs nhau trong lúc hoạn nạn nhé! ( một miếng khi đói = một gói khi no)

Làm lại từ đầu, 0.01$/day :( vãi tè . Chắc phải đi xin việc trở lại đời công nhân .

thời buổi giờ chỉ chơi 3x là tốt nhất, warez các forum thì nát mà không cho post mấy cái host affilicate nữa rồi

Kinh nghiệm mình của mình:
-Ngày trước còn filesonic thì leech tầm 300 bài 1 ngày spam lên khoảng >100 site DLE.
-Còn các site DA, dl4ll, tiny... thì kéo bài = tay và post bằng tay
-Còn giờ các host download chậm và upload chậm thì ngày kéo 100 bài trên 2 vps là căng. Tớ chỉ post ở các site DLE, ko post forum. Chủ yếu quan trọng là có account ở các site đó mà thôi. Còn nói thẳng ra thì không biết ai pro bằng ai đâu! Nếu ai gọi là pro thực sự thì họ có thể viết ra tool để hỗ trợ và rút ngắn quá trình làm việc của họ mà thôi.
- Còn không thì như các cụ có 1 câu: Cần cù bù thông minh

trước giờ tớ chỉ chiến warez, chưa chiến 3x bao giờ nên cũng ko có exp. Với lại tớ sắp thi ĐH nên ko có time để nghiên cứu chiến 3x sao cho hiệu quả! tớ tính chiến warez host UL vs Shareflare ăn sale! thấy PPS 2 host này là đc nhất! A,E góp ý cho tớ nhe!

nghỉ ptu thì ko có tiền đóng học phí! ko có tiền phụ g/đ....đủ thứ tiền! :|

nghỉ ptu thì ko có tiền đóng học phí! ko có tiền phụ g/đ....đủ thứ tiền!

giống mình chật vật ko làm thì ko dc mà làm thì học ngu như bò

nghỉ ptu thì ko có tiền đóng học phí! ko có tiền phụ g/đ....đủ thứ tiền! :|
1 tháng bạn kiếm được bao nhiêu?
bạn chơi lâu chưa? h còn tính tiền học phí thì chắc biết khả năng của bạn rồi.nếu học được thì học đi.nhịn 5thang chơi ptu.khó khăn tí còn có thể vượt qua.trượt đại học thì sẽ làm gì được.PTU mãi? muốn làm fixbug thứ 2?

thôi đi ăn cướp rồi lấy tiền mà
:binhsua140:! nghèo cho sạch( nên mới rách te tua)

---------- Post added at 12:53 PM ---------- Previous post was at 12:46 PM ----------

1 tháng bạn kiếm được bao nhiêu?
bạn chơi lâu chưa? h còn tính tiền học phí thì chắc biết khả năng của bạn rồi.nếu học được thì học đi.nhịn 5thang chơi ptu.khó khăn tí còn có thể vượt qua.trượt đại học thì sẽ làm gì được.PTU mãi? muốn làm fixbug thứ 2?
khi tớ quyết định làm ptu là tớ đã xác định sẽ thi trượt ĐH năm đầu! Ráng học đc tí gì thì học! ôn thi năm sau thi lại vào trường đùng vs khả năng của mình! vì ko phải tớ làm ptu để tự lo cho bản thân mà còn để phụ giúp G/Đ.... tháng nào ổn định thì tớ đc khoảng 7-10tr, còn tháng nào host cheat thì < hơn!

Những ngày cuối năm 2009 mình làm đc hơn 30tr/tháng . Những ngày đầu năm 2012 có lẽ sẽ ko đc 300k/tháng, đúng là năm tận thế .

Lúc có thật nhiều tiền mình đã lao đầu vào ăn chơi trác táng, bung tiền bất cứ lúc nào bất cứ ở đâu. Giờ thì hối hận đã muộn, hy vọng mỗi người hãy lấy mình ra mà rút kinh nghiệm, chúc các bạn kiếm thật nhiều tiền và dùng đồng tiền đó đúng chỗ sao cho thật ý nghĩ và cần thiết cho cuộc sống .

Vài lời phát biểu, giờ đến giờ đi phát tờ rơi rồi! bye mọi người

Những ngày cuối năm 2009 mình làm đc hơn 30tr/tháng . Những ngày đầu năm 2012 có lẽ sẽ ko đc 300k/tháng, đúng là năm tận thế .

Lúc có thật nhiều tiền mình đã lao đầu vào ăn chơi trác táng, bung tiền bất cứ lúc nào bất cứ ở đâu. Giờ thì hối hận đã muộn, hy vọng mỗi người hãy lấy mình ra mà rút kinh nghiệm, chúc các bạn kiếm thật nhiều tiền và dùng đồng tiền đó đúng chỗ sao cho thật ý nghĩ và cần thiết cho cuộc sống .

Vài lời phát biểu, giờ đến giờ đi phát tờ rơi rồi! bye mọi người

giống mình thế :(( cố lăn lội đi bạn. nghe tin đồn 21-12-2012 là ngày tận thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week