SCAM bạn @tuansiged scam 3$

Status
Not open for further replies.

tyseven

Banned
Reactions
135
MR
0.000
ông này bảo là mem uy tín nhất mmo4me mà h thế này đây:D.ngày 12/11 mình có gd với bạn này mau gr pix 13id với giá 3$.sau khi giao tiền bạn này lại mất tăm tích 5 ngày liền không giao hàng:mad:.h mình mún lấy lại tiền lại ko trả nhờ các mod vào xử lí giúp.

http://mmo4me.com/threads/sell-g-pix-gia-sieu-soc.210380/page-2

chúc mừng ông bạn nhá =))

ông này chả biết uy tín có không ? mà gd lúc nào cũng đòi nhận $ trước rồi cũng ko cần trung gian này kia, kiêu ! giờ dính report rồi thử xem ai còn dám gd ko :D

Giá của nó chỉ có 3$ thui à:p thốn nhỉ

quá nhọ cho bạn ấy đã mai danh ẩn tanh rút khỏi giang hồ có 3$ làm tô phở tái nạm gầu gân:D

Dạo này trào lưu scam lẻ tẻ có vẻ hot

Cos lẽ nào sau sự ra đi của haivl, scam mmo4me đang trở thành một trào lưu????

có bác nào trùm scam tuyển đệ không nhỉ . đang có nhu cầu đi scam mấy bác nhẹ dạ như bác thớt

có bác nào trùm scam tuyển đệ không nhỉ . đang có nhu cầu đi scam mấy bác nhẹ dạ như bác thớt
đây tuyển đệ qua Scam mấy bác *** nhiều tiền hơn :D
3$ không đáng mà đc làm con súc sinh cũng đáng đấy @TuanSingle :D
cậu còn mua group không..mua loại nhiêu ID. mình có các group từ 40ID đến 200 mấy ID.

Thôi, bác thớt à...bây giờ bọn scam đang hướng đến việc scam dưới 500k (không vi phạm tội hình sự)...để không ai thiết tha truy cứu...nên bạn cẩn thận!...

Thôi, bác thớt à...bây giờ bọn scam đang hướng đến việc scam dưới 500k (không vi phạm tội hình sự)...để không ai thiết tha truy cứu...nên bạn cẩn thận!...
thi nen banned fovrever nó cho khỏi hại ae:D

Đã quá thời gian rất lâu mà bạn @TuanSingle không online để gửi acc, và cũng không trả lại tiền. Mình xin chia buồn cùng bạn chủ topic nhé.

@TuanSingle banned forever. Mời bạn @animax1991 đang online thực hiện lệnh banned giúp mình.

Topic close.

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week