Bán tiền ảo từ Sàn Poloniex. báo thành công nhưng không nhận được tiền !

glpr059

Junior
Reactions
103
MR
0.034
Chào các bác. chả là sáng nay e có bán ETC cho vnexmoney.com của bác @danhmay24h . gửi từ sàn poloniex . e đã chuyển vào ví họ nhưng họ bảo vẫn chưa nhận được. e Mail cho SP và họ bảo đã chuyển đi rồi và đưa link từ https://etcblockexplorer.com/ cho e kiểm tra gd. đến h e gọi điện cho bên kia họ vẫn báo là chưa nhận được !
vậy là do bên sàn hay do bên nhận ạ.
mong các bác cho e ý kiến ạ
e cảm ơn các bác !

Mail sp gửi về
Link kiếm tra gd SP gửi cho e

Last edited:
Khó biết được là bên nào sai à bác
e vẫn nghi mà mấy bố VN chơi VN , lần sau bác cứ chơi bọn nước ngoài cho nhanh , mấy site VN kiểu scam nhưng ko scam , xong dẫn ngta đi lòng và lòng vòng , đến khi chán nản rồi , thấp cổ bé họng ko biết kêu ai thì tự khắc im , thế là tiền của bọn nó , nhiều vụ nv rồi mà , còn bên nc ngoài ngta 1 là 1 2 là 2 , nên bác cứ xđ 80% là mất đi là vừa

chuyển đúng vào ví trong cái giao dịch đó chưa?

chuyển đúng vào ví trong cái giao dịch đó chưa?
Đúng rồi bác ah. chính xác là ví đó. nhưng bác mod mới check lại bảo ví của bác đó bên sàn houbi. mà sàn houbi lại đang bảo trì ko cho nạp ETC. vậy hết bảo trì thì ETC lại về ví đó hả bác.

Đúng rồi bác ah. chính xác là ví đó. nhưng bác mod mới check lại bảo ví của bác đó bên sàn houbi. mà sàn houbi lại đang bảo trì ko cho nạp ETC. vậy hết bảo trì thì ETC lại về ví đó hả bác.
Có về ví đó hay không là chuyện của sàn, ông chỉ cần check kĩ lại xem chuyển có đúng ví hay không thôi là được. Nếu đúng ví thì có trục trặc gì đi nữa sàn cũng phải chịu 100% thôi, khỏi lo đi ông.

Có về ví đó hay không là chuyện của sàn, ông chỉ cần check kĩ lại xem chuyển có đúng ví hay không thôi là được. Nếu đúng ví thì có trục trặc gì đi nữa sàn cũng phải chịu 100% thôi, khỏi lo đi ông.
Chính xác là cái ví đó . bên polo họ bảo đã chuyển thành công sang h k rút lại dc. giờ chỉ có đợi hết bảo trì rồi back lại thôi bác . hic

kiểm tra xem có đúng ví nhận của bên vnex chưa bác, nhiều lúc copy nhầm hoặc như mình đợt trước copy ví 1 đằng mà khi send nó dính auto của chrom nhận về 1 ví khác thế là mất toi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,606
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom