Bản sao kê ngân hàng để xác minh địa chỉ

alopay

Senior
Reactions
203
MR
0.001
Các bạn cho mình hỏi giờ bank nào có bản sao kê hỗ trợ tiếng việt lẫn tiếng anh để em đi xin về xác minh con paypal ạ, vì lý do chính chủ nên không muốn qua dịch vụ fake ạ, em cảm ơn các bạn đã đọc và hỗ trợ giúp em ạ

Chỉ cần tiếng việt, ghi rõ tên,địa chỉ khớp với paypal thời gian sao kê trong khoảng 6 tháng gần nhất là được ko cần phải Tiếng Anh. Mình xác minh cho 2 con PP của mình ok hết. Bạn nên yêu cầu bọn ngân hàng in đầy đủ cho bạn

Chỉ cần tiếng việt, ghi rõ tên,địa chỉ khớp với paypal thời gian sao kê trong khoảng 6 tháng gần nhất là được ko cần phải Tiếng Anh. Mình xác minh cho 2 con PP của mình ok hết. Bạn nên yêu cầu bọn ngân hàng in đầy đủ cho bạn
của bạn là ngân hàng nào thế

của bạn là ngân hàng nào thế
có acb thì làm acb nhé. Nhanh gọn, vì làm ở quầy dịch vụ khách hàng, ít phải đợi. lần đầu ko mất phí.

Tiếng Việt thôi ko cần tiếng Anh đâu bác :D Dù sao ký tự latin bọn Anh nó vẫn luận ra được. Sao kê tài khoản với sao kê thẻ tín dụng thì dễ rồi, vì in ra cái là có số tài khoản với số thẻ ngay. Vụ sao kê thẻ ghi nợ mới khoai ạ :))) VCB với ACB đều ko in ra số thẻ được :)))

ko bik pp thì sao chứ mấy site khác chỉ cần mình ra VCB chuyển tiền cho ai đó rồi ghi rõ họ tên, địa chỉ cần xác mình với paypal vào phần thông tin người gởi là dc.

khi in ra, trên giấy có địa chỉ luôn hả cậu ? ôi cái vietinbank, ngồi chờ cả buổi mất 11k phí, ruốt cuộc chẳng có méo gì hết, bác cho em hỏi phí xin bản sao kê nhiêu ấy ạ
Bác ơi bọn vietinbank in sao kê không được à bác ? hay có vấn đề gì ? mình cũng bị như bạn mà cũng có mỗi cái tk vietinbank chưa biết làm thế nào

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom