SCAM Bán paypal rùi mở dispute

Status
Not open for further replies.
@mentos1 Tính tôi xưa nay làm việc ngay thẳng , vô thẳng vấn đề , có sai nhận sai , có lỗi nhận lỗi , tôi không cần phải làm cái trò trẻ con đó đâu .
Tôi nói rất rõ ràng và vào thẳng vấn đề ở trên rồi " ông tính thế nào" . Thế thôi . Tôi chỉ cần ông nói là ông chịu trách nhiệm , thế thôi , không cần phải bày trò gì cả
p/s : Còn thời gian ông cần 7 ngày , tôi cảm thấy nó quá lâu , tôi nghĩ 4 ngày là được rồi , ông nên nhờ các mod có kinh nghiệm call pp hỏi về acc của ông .

Last edited:
Tính thế nào ?
Đợi tôi contact paypal lấy lại acc rồi hoàn tiền cho ông chứ tính thế nào.

hẹn ông 1 tuần có câu trả lời

Mọi người ko tin acc tôi bị closed thì có thể chỉ định một người team view để kiểm tra
Ai cung se tin thôi nhưng c ko lấy dc lại đâu. acc cậu âm tiền pp no yêu cầu cậu fund tiền để hết âm cậu ko fund rồi nó mới xử lí bằng cách rf giao dịch cậu gửi đi và close acc c. H cậu xin lại được acc thi lạ quá.
P/s: xin đc báo t nhé t có 2 con 3 năm tuổi cũng vừa bị close@@

Vì paypal mình không log vào được nữa nên 2 bên thỏa thuận 50/50
Đã paid cho @tuantruong83

Đã giải quyết ổn thỏa với mentos, xin mod close topic này và mở lại account cho cậu ấy, xin cảm ơn mọi người.

chủ toppic nen edit lại chủ đề ghi là hiểu lầm thay vì giu nguyen the ko sau nay ban mentos muon lam an ng ta tim ra toppic doc chua het da nghi ban mentos ban tien bẩn này nọ !

ban metos nen yeu cau ban tuấn đổi lại nội dung chủ đề đã giải quyết hiểu lầm

Hiện tại acc paypal của mình không log được vào :) khả năng đã bị paypal closed
Mình đã thử reset pass nhưng không được
Test tiêp reg acc paypal thì nó chuyển sang tab login
Luoon sẵn sàng để người có hiểu biết về paypal team view để kiểm tra

Với lại bạn cũng phải nghĩ cho kỹ trước khi làm gì nhé @tuantruong83 tại sao mình *** mở dispute sớm hơn mà lại mở vào 6 tháng sau khi paypal mình còn *** log được vào
Và khi report mình thì bạn cũng *** nói với mình một lời nào trên yahoo (chụp hình luôn cho các bạn thấy rằng hắn không liên lạc với mình một câu nào )View attachment 69457
Nhỡ đâu bị report rồi vào closed paypal thì sao nhỉ :)

acc bị close( trường hợp bạn nói là sai pass) bạn còn giữ email có tiền bạn có thể call trực tiếp sang bên paypal , nó sẽ hỏi thông tin cá nhân của bạn mã số thẻ bạn cung cấp đầy đủ sau đó bạn vào phần lấy lại pass nó sẽ có yêu cầu code xác thực bên paypal sẽ cấp code cho bạn luôn để bạn lấy lại mk , mình đã từng bị như vậy và vẫn lấy lại đc bình thường

mình không edit được topic , đành chờ mod vào edit lại vậy , hôm nay ngày nghỉ chắc mod cũng ít vào , ông chịu khó đợi đầu tuần mod vào close topic và edit lại tiêu đề .

Ae vẫn nên cẩn thận, không nên GD nhé

Ae vẫn cẩn thận khi GD . Không sau vài tháng PP nó lại bị close . Ae lại mắc công đòi tiền

Topic close!

Mentos: unbanned!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,544
170,636
Latest member
mykhanh1714321